Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 2600XT ยี้ห้อไหนดีสุดครับ แล้วระหว่าง 256 DDR 4 กับ 512 DDR3 แตกต่างกันอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI 2600XT ยี้ห้อไหนดีสุดครับ แล้วระหว่าง 256 DDR 4 กับ 512 DDR3 แตกต่างกันอย่างไร

ยี้อห้อไหนดีครับ แล้ว 512DDR3กับ256DDR4

อะไรก็ได้ครับ
    แต่ถ้าซื้อซื้อตัว ddr4 ครับ แรง

Comment

แล้วทำไม spark มันถูกจังเลยครับ

Comment

ซื้อตัว DDR4 ดีกว่านะครับผม แรงกว่า DDR3 512mb ครับ

ส่วนยี่ห้อ เลือกเอาตามชอบเลยครับ แล้วก็ ดู core/mem เอาเลยครับ แนะนำก็ PowerColor กับ Sapphire ครับ

ส่วนของ Spark มันเป็น DDR3 256mb ครับเลยถูกครับ

Comment

ครับผม มีใครให้ความคิดเห็นอีกไหมครับ

Comment

กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ แต่ลังเลอยู่ระหว่าง hd3650กับ2600xtddr4 -_-'

Comment

เลือก DDR4 ครับ
              แรมการ์ดจอมีผลมากต่อเมื่อเล่นความละเอียดสูงๆ ครับ ถ้าเล่นไม่เกิน 1024x768 DDR4 ก็จะดีกว่าครับ

ให้ดีเลือกแบบใน Signatures ผมครับ ประหยัดแต่แรง
              Last edited by Dojo-mAn; 4 Feb 2008, 14:47:50.

Comment

DDR4 ครับแรงแน่นอน

Comment

Working...
                X