Announcement

Collapse
No announcement yet.

case 9bay มีพัดลมแถมให้รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• case 9bay มีพัดลมแถมให้รึเปล่าครับ

case 9bay มีพัดลมแถมให้รึเปล่าครับ เห็นใน sunbeamtech.com เค้าแถมมาต้อง 3ตัวแนะ แล้วถ้าแถมมา เป็นพัดลมประเภทไหนครับ เป็น แบบ UV led fan หรือเป็นแบบธรรมดาครับ ใครเคยใช้ตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ...

ช่วย UP...หน่อยครับ

Comment

3 ตัวครับแถม

Comment

แถม 3 ตัว เปน uv ผมใช้อยุ่

Comment

แถม 3 ตัวงับ พึ่งซื้อวันนี้เลย สดๆ ซิงๆๆ

2800 ครับผม ต่อตั้งนานแฮะๆ

Comment

พอใช้นาน เ้ค้าจะเเถมฝุ่น เกาะเป็นฝ้า ฮิๆๆ

Comment

ซื้อร้านไหนอะท่าน 2800

Comment

Originally posted by khwan21 View Post
                แถม 3 ตัวงับ พึ่งซื้อวันนี้เลย สดๆ ซิงๆๆ

2800 ครับผม ต่อตั้งนานแฮะๆ

ร้านไหนอะครับสนมากมาย ( ลายเซ็นสวยนะครับ )

Comment

ร้าน TK อ่ะครับผม

แบบว่าซื้อพร้อมหลอดไฟ UV เขาเลยลดให้อ่ะครับ หลอดไฟ UV 400 เคส 3000 จาก

3400 เหลือ 3200 อ่ะครับผม

Comment

Working...
                  X