Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ 450/460/500Wattsซื้อแบบไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ 450/460/500Wattsซื้อแบบไหนดีกว่ากันครับ

เอาแบบเผื่ออนาคตช่วยบอกยี่ห้อด้วยนะครับราคาเท่าไหร่ด้วยนะครับ

เอาแบบคุ้มสุดอะครับ เน้นถูกๆ หุหุ

Thx

500Watt แจ่ม
    Enermax Liberty - 4500฿

หรือ

Last edited by TWK.; 2 Feb 2008, 13:51:12.

Comment

โอ้ เอาตังค์ไปทำอย่างอื่นดีก่า 4500 บาท - -a เอาแบบไม่เกินพันได้ไหมครับ หุหุ เห็นราคาแล้วอยากจะร้องไห้

Comment

คนอื่นมีอย่างอื่นไหมครับ หุหุ จะเก็บไว้พิจารณา

Comment

enermax 460 w พัดลมเดียว 2100

Comment

Delux ไปละครับ ถ้าไม่ขาโหด ถูก แจ่มแล้ว 500 Watt ไปเลย ไม่กี่ตัง 1000 ได้มั่งครัย ประมาณนี้

Comment

โอ้ว อันนี้ล่ะ เจอมากระทู้ข้างเคียง
              ดีกว่าDeluxอ่ะป่าว
              Attached Files

Comment

Delux กับ DTech น่าจะพอๆกันครับ

Comment

ขอบคุณคับ
                  และผมก็เมาโพสต์ผิดกระทู้
                  ที่จิงจะโพสกระทู้ตัวเอง
                  ขออภัยด้วย

Comment

Working...
                  X