Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนที่อยู่พันทิพย์หน่อยครับ ตอนนี้มีงาน พันทิพย์ hotsale อยู่หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนที่อยู่พันทิพย์หน่อยครับ ตอนนี้มีงาน พันทิพย์ hotsale อยู่หรอครับ

ถามคนที่อยู่พันทิพย์หน่อยครับ ตอนนี้มีงาน พันทิพย์ hotsale อยู่หรอครับ
    แล้วมีโปรโมรชั่นอ่ะไรเกี่ยวกับโน๊ตบุ๊คบ้างหรอครับ
    แล้วมีรายละเอียดที่เว็ปไหนบ้างครับช่วยบอกที

มีครับ แต่ไม่ทราบรายละเอียดของโปรโมชั่นเท่าไหร่ไว้ให้ท่านที่ทราบมาตอบครับ

Comment

หา............มีเหรอ จะได้ไป หมดวันไหนครับ

Comment

ช่วยทีครับผมมมมมมมม
        มีโปรไรบ้างครับบบบบบบบบ

Comment

น่าจะเริ่มวันนี้น่ะ วันที่ 2 กุมภาพันธ์ หมดไม่แน่ใจ

Comment

ช่วงนี้ ram ขึ้นราคาหรือครับ
            ดูจากใน web นะ

หุหุ โชคดีที่ซื้อ ram มา 1Gx2 เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ตัวละ 740

Comment

หุหุ เด๊กVAIO พันทิพย์มาตอบละครับ
              งาน Hot Sale ตอนรับตรษจีนอ่าครับ คนเยอะมากมาย
              2-10กุมภา อ่าครับ งานนี้โน้ตบุค Ben Q เขาลดราคา+ของแถม และผ่อน 10เดือน 0%
              ส่วน Aser เห็นเขาว่า มี อั่งเปา แจกตั้งแต่1000-3000 ก็คือลดราคาให้เลยอ่าครับ
              (เฉพาะรุ่นอ่า) -*-
              วันเสาร์-อาทิตย์คนเยอะแน่ๆครับ แวะมาอุดหนุน ร้านผม บ้างกะได้ครับ
              ราคาพิเศษ เหมือน ชั้น 3 ใกล้ตู้ATM กสิกร(เขียวๆ) ลดพิเศษ ติดต่อK. กฤษ
              Tel.0840914265 ^^

Comment

น่าเกลียดมากครับ งานบอกตรงๆหงุดหงิด โดยเฉพาะ Ben-Q อย่าไปเลยครับ
                เสียเวลาไปที่อื่นเผลอๆได้ถูกกว่า ของแถมดีกว่า อะไรลดตรงไหน ตรงไหนเรียกว่า
                hotsale เดินทั้ง***ง ยังหาไม่เจอ บางอย่างเซียถูกกว่าอีกครับ โทรเชคกะเพื่อนที่เซียมา

Comment

ที่งานมี benq s41 ผ่อน 0% 10เดือนไหมคับแล้วราคาเท่าไหร่คับ

Comment

Working...
                  X