Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาซื้อกรอบ Notebook ของ Sony ได้ที่ไหนบางครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาซื้อกรอบ Notebook ของ Sony ได้ที่ไหนบางครับ

คือว่ากรอบของผมมันแตกอ่ะครับ
    ของผมเป็นตัว VGN-T26 อ่ะครับ

ถ้าใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

หมดประกันหรือยังครับ ถ้ายังไม่หมดยกเข้าศูนย์น่าจะดีกว่าเพราะของแบบนี้หาทั่วไปคงยากครับ

Comment

หมดแล้วครับ
      ลองโทรไปที่ศูนย์แล้ว ถ้าเปลี่ยนราคาแพงมากเลยครับ

Comment

ช่วยหน่อยนะครับ อันนี้เดือดร้อนมากเลย Y_Y

Comment

ก็คงต้องขยันเดินตามร้านมือสอง ไม่ก็ลองหาอะไหล่จาก ebay แล้วมาเปลี่ยนหรือจ้าง
          ร้านมือสองเปลี่ยนให้ล่ะครับ

Comment

ขอบคุณครับ แล้วพอมีร้านเนอะนำหน่อยไหมครับ

Comment

คงต้อง อีพ๊อกซี่แบบปั้น ละครับ กรอบ คงไม่มี

Comment

กรอบ NB ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ แพงหมดคับ ราคา 1/4 หรือมากกว่า ของราคาเครืองเลยคับ

Comment

ข้างนอกไม่มีหรอกครับ เข้าศูนย์อย่างเดียวเลย ทุกแบรนด์คล้ายกัน ไม่ก็หาร้านรับซ่อมกรอบในpantip

Comment

Working...
                  X