Announcement

Collapse
No announcement yet.

Com7 พันทิพ วันอาทิตย์เปิดหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Com7 พันทิพ วันอาทิตย์เปิดหรือป่าวครับ

ปิดกระทู้ครับ วันนี้ไปถามแล้ว ปิดเฉพาะวันอาทิตย์ครับ

ตามนั้นครับ ถ้าที่ ศูนย์ใหญ่เปิดเฉพาะ จันทร์-ศุกร์ ใช่ไหมครับ

ที่พันทิพผมจำไม่ได้แล้วครับ ว่าปิดวันไหนบ้าง เบอร์โทรก็โทรไม่ติด

ขอบคุณครับ
    Last edited by cap_zone; 5 Feb 2008, 01:56:26.

รู้สึกจะปิดครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
      รู้สึกจะปิดครับ
      ปิดเฉพาะวันอาทิตย์ใช่ไหมครับ

Comment

ส่งร้านดีเลอร์ก็ได้นิคับ

อิทธิพัท big it

Comment

Working...
        X