Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง8600GTกับ3850ของATI อะไรแรงกว่าครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง8600GTกับ3850ของATI อะไรแรงกว่าครับผม

เอาไว้ใช้ มายา ครับ กับเอามาเล่นเกมส์ใหม่ๆนะครับ พวกcrysis Gear of war อะไรทำนองนั้นนะครับผม อยากทราบว่าเกมส์พวกนี้ปรับสุดจะไหวมั้ยครับ ผมไม่ได้ตามข่าวคราวคอมมานานแล้ว ไม่รู้ว่าเอทีไอยังมีปัญหาเร่องไดร์เวอร์อยู่อีกหรือเปล่า

HD3850 แบบไม่ต้องคิดเลยครับ แรงกว่าเกือบเท่าตัว - -

Comment

3850

Comment

3850 ปรับพวก crysis Gear of war ได้สุดเหรอคับ ถ้าได้สอยด้วยดีกว่านี่

Comment

สุดอีกแล้ว

ทำไม่ต้องสุดครับ ถ้าจะสุด 3870 2 ตัว ยังไม่มีไครกล้ารับรองว่ามันจะไม่กระตุกเลย

Comment

Very high ความฝัน ที่เกินเอื้อม ~~~~*
            อย่าไปยึดติดกับที่คนเค้าพูดๆกันเลยคับ พวกนิตยสารเค้ามีสปอนเซอให้ของมาทดสอบ
            อย่างเราๆ แค่เล่นได้ก็สนุกแล้วคับ

Comment

ATI HD2900xt high หมดคับ ลื่นหัวแตก อิ อิ

Comment

Working...
              X