Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีทำ DOTA ไวด์ สกรีน ไม๊ครับ แบบว่ามันยืดอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีทำ DOTA ไวด์ สกรีน ไม๊ครับ แบบว่ามันยืดอะ

-*- บ้าdotaครับ

ไคเล่นอยู๋ GGC มั่งป่าวห้อง asian

WarcraftIII ไม่ซัพพอร์ทไวด์สกรีนขอรับ
    แต่จากประสบการณ์ที่เล่น DotA กับจอไวด์มา 4-5เดือน
    ขอบอกว่า....
    ...เล่นๆไปเหอๆขอรับ เดี๋ยวก็ชินเอง ^^"

ตอนนี้อยากเล่นมากมาย แต่ notebook ดันนน.. ลง Vista ไว้ เศร้าใจมาก T-T

Comment

เล่นกับ NoteBook มันก็ยืด ๆ แปลก ๆ เหมือนกัน ก็เลยเล่น PC ดีกว่า

Comment

ลองใช้ regedit แล้วแก้ความละเอียดน่าจะได้ครับ

Comment

Originally posted by okemaster View Post
          ลองใช้ regedit แล้วแก้ความละเอียดน่าจะได้ครับ
          ทำยังไงอ่า

ผมเคยโหลดมาแลวมั้งแต่มัน งง

Comment

ถึงแก้ใน Register แต่ภาพก็ยืดๆเหมือนเดิม เพียงแต่เราจะได้ความละเอียดสูงสุดที่จอเราปรับได้เท่านั้น

Comment

เท่าที่รู้ไม่ซัพพอร์ตนั่นแหละครับ เหอๆ

Comment

แย่เรย 555

ไม่เปนไร hero ตัวเลกใหย่ขึ้น คลิกเวลา ฆ่าง่ายดีเหมือนกัน - -

Comment

เล่นไปนานๆเดี๋ยวก็ชินขอรับ 555

Comment

แก้ไขอะไรไม่ได้เลย ผมเคยลองค้นหาดูแล้วครับ เจอแต่ตัดบน-ล่าง

เล่น ๆ ไปก็ชินเองครับ แต่อย่าเล่นสลับกับจอปกติบ่อยนะครับ ผมเล่นสลับกันบ่อยเลยทำให้กะจังหวะพลาดบ่อยเลย

Comment

Working...
                    X