Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิ้นเดือนนี้ อยากได้ Spark 7900Gs หามือ1 หรือ 2ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สิ้นเดือนนี้ อยากได้ Spark 7900Gs หามือ1 หรือ 2ดี

แค่จะเอมาเล่นเกม เช่น Cabal Call Of Duyt < ไม่รู้เล่นได้ป่าว

ย้ำว่าสิ้นเดือน เปลืองหน่อย เพราะ ต้องการ AGP ขอคำแนะนำหน่อยงับ

แคเอามาเล่นเกม ปีใหม่ก้อคงถอยอีกเครื่อง แต่เค้าว่า 7900GS หรือ 7300GS อันนี้มีปะ สับสน

เล่นได้สบายๆ ครับ High ชิวๆ
    เล่นเกมส์เอา 7900GS ไปเลยครับ

Comment

7900 gs มือ1 หายากแล้วครับ
      ทั้ง agp ทั้ง pci-e

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        7900 gs มือ1 หายากแล้วครับ
        ทั้ง agp ทั้ง pci-e
        เนี่ยแหละ ปัญหา ตั้งงบ ไว้ 2500 ถ้ามือ 2 อีกอย่างผมมะค่อยรู้เรื่องการ์ดจอเลย ตอนนี้ใช้ ATI X1050 อยู่ เล่นcabal กะตุกชิบ แต่ก้ออยากเล่นเกมอื่นๆ ด้วย ไม่มากมาย

อีกอย่าง ก้อต้องซื้อ power ใหม่อีก เพราะตอนนี้ แค่350 ไม่น่าพอ

คับ ขอหลายความเห็งขอเพื่อนๆ คับ

512/GF-7300 GT PALIT วิจารณหน่อยงับ อันนี้อะ แรงกว่า 7900GS ปะ
        Last edited by nanahara; 2 Feb 2008, 22:50:08.

Comment

7900GS แรงกว่า 7300GT มากครับ
          ส่วนเรื่องpower พอไหม รอท่านต่อไป

Comment

7900GS AGP ม่ายมีหรอก
            ตอนนี้ต้องไปหา 7600GS หรือ ไม่ก็ X1650 AGP แทน ไม่รู้จะมีของอีกปะ ไปหาร้านเครือ A&L ครับ

แล้ว PSU ท่านกี่วัตต์และยี่ห้ออะไรครับ

Comment

Originally posted by คิม View Post
              7900GS AGP ม่ายมีหรอก
              ตอนนี้ต้องไปหา 7600GS หรือ ไม่ก็ X1650 AGP แทน ไม่รู้จะมีของอีกปะ ไปหาร้านเครือ A&L ครับ

แล้ว PSU ท่านกี่วัตต์และยี่ห้ออะไรครับ
              ของโนเนม อะ 350 มั้ง ซื้อแบบเซ็ตอะ แต่ตอนนี้ มี poer อย่างเดียวที่เป็นของ เดิม นอกนั้น เปลี่ยนหมดแล้ว

Comment

Originally posted by nanahara View Post
                ของโนเนม อะ 350 มั้ง ซื้อแบบเซ็ตอะ แต่ตอนนี้ มี poer อย่างเดียวที่เป็นของ เดิม นอกนั้น เปลี่ยนหมดแล้ว
                งบ2500 สำหรับagp ผมว่า7600gs ddr2อะ เพราะddr3 ปาไป3000ได้

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                  งบ2500 สำหรับagp ผมว่า7600gs ddr2อะ เพราะddr3 ปาไป3000ได้
                  มือ หนึ่งหรือเปล่างับ ผมอยากได้จริงๆ นะเนี่ย แต่ตอนนี้ยังไม่มีตัง เบื่อเล่น cabal มะกะตุกฉิบ
                  power ว่า จะเปลี่ยน เป็น 450W ด้วยงับ

Comment

Working...
                  X