Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้ข่าว StarCraft2 บ้างคับ รอนานเเล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้ข่าว StarCraft2 บ้างคับ รอนานเเล้ว

รอนานเเล้ว 55++ อยากเล่นมากๆเลยคับใคร รู้ช่วยบอกหน่อยนะคับ

ไตรมาศที่3ครับ ของปีนี้แล

Comment

ภาพจะขนาดไหนหว่า command 3 รึป่าว รึสวยยิ่งกว่า รึสวยน้อยกว่า

Comment

www.starcraft2.com

Comment

ปัญหาไม่ใช่ว่าจะสวยแค่ไหน

ต้องถามว่า จะสนุกแค่ไหนตังหาก

Comment

ใช่ครับ ภาพไม่สวยแต่คนเล่นติดกันทั้งบ้านทั้งเมือง มันทำตัวเกมส์ออกมาสนุกมาก
            ขายฝีมือของแท้ รอต่อไป

Comment

มันก็ต้องมีความหวังกันบ้าง 10ปีที่แล้ว กับยุคปัจจุบัน ดูในตัวอย่างก็ต้องคัดงามๆ มาให้ดูอยู่แล้ว แต่กับเครื่องตัวเองจะได้แค่ไหน มันคือความหวังครับ รออยู่เหมือนกัน

Comment

Working...
              X