Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Y510 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Y510 ครับ

ตอนนี้ยังขายอยู่รึปล่าวครับ เห็นหาใน Google ไม่ค่อยมีเลยอะครับ ช่วยหน่อยครับ ใครอยู่ใกล้หรือได้ไปพันทิพช่วยดูให้หน่อยครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

อยากซื้อรุ่นนี้อยู่เหมือนกันคับ ถามคนเคยใช้หน่อยคับรุ่นนี้มันมี keyboard ให้เปลี่ยนเป็นภาษาไทยมั้ยคับ
    แล้วเครื่องร้อนมากมั้ยคับ

Comment

ครับผมเพิ่งไปซื้อมาครับรับรองว่ายังมีขายครับราคาไม่เกิน44kครับถามว่ามีkeyboardไทยให้เปลี่ยมั้ยตอบว่าไม่รู้ครับแต่ในกล่องมีstickerภาษาไทยให้ครบไม่ต้องเปลี่ยนก็พิมพ์ไทยได้เครื่องร้อนมั้ยก็ไม่ร้อนมากนะต้องเข้าใจก่อนว่าการ์ดจอแรงขนาดนี้จะให้เย็นๆหรืออุ่นๆคงลำบากก็ต้องมีร้อนบ้างแต่ว่าไม่มีปัญหาหรอกครับเอาเป็ว่าถ้าเอามือไปอังตรงรู้ระบายอากาศก็จะรู้สึกร้อนครับเสียอย่างเดียวตัวเครื่องมันเป็นโลหะเลยรู้สึกว่ามือซ้ายมันอุ่นๆถ้าเทียยบกับมือขวาที่เย็นกว่า

Comment

ขอบคุณมากครับคุณ phoenekia แล้วมีปัญหาอย่างอื่นบ้างรึปล่าวครับ แล้วจอชัดรึปล่าวครับ

Comment

ขอบคุณนะคับ

Comment

เท่าที่ใช่ดูยังไม่เจอปัญหาครับแต่เพิ่งใช้มาไม่นานเองครับจอก็ชัดดีครับ 15นิ้ว

Comment

Working...
            X