Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยชี้แนะทีครับว่าสเป็คที่ผมจัดไปนี้ จะต้องปรับเปลี่ยนอะไรเพิ่มเติมใหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยชี้แนะทีครับว่าสเป็คที่ผมจัดไปนี้ จะต้องปรับเปลี่ยนอะไรเพิ่มเติมใหมครับ

ประมาณปลายเดือนนี้จะถอยCOM มาใช้ เล่นเกม (crysis, pro2008, Need for streed) load bit ดูหนังฟังเพลง และทำงานบ้างเล็กน้อย ช่วงนี้เหมาะที่จะถอยCOMไหมครับ
    รายลเอียดครับ
    Asus dvd rw 20x20
    HD Seagate 320 GB
    CPU Intel Core2 Duo E6550 2.33GHz 1333FSB 4MB
    Mainboard MSI P35 NEO2-FR
    GPU GALAXY FX8800GT Zalman (G92)
    CoolerMaster Power Supply 450w
    ram OCZ 2GB (2x 1GB) DDR2 800

ท่านผู้รู้ มีข้อชี้แนะปรับเปลียนชินไหนช่วยแนะนำให้ทีครับ ขอบคุณมากครับ

แรงดีแล้วครับ แต่cpuไม่เล่น e8400 อะครับ งบขนาดนี้อะครับ

Comment

ขอบคุญครับที่แนะนำเรื่อง CPU มา ก็น่าสนนะ เพิ่มตังอีกหน่อย ง่า เกิดความอยากอีกแว้ว

Comment

ลงตัวละครับ แรงไปก็ใช้งาน CPU ไม่หมดหรอกครับ
        แรงเท่าที่เราใช้งานประจำพอละ ^^

Comment

Working...
        X