Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามเซียน firefox หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามเซียน firefox หน่อยครับ

คือว่าเราจะติ๊กช่องไหนมั้งอะครับให้มันจำหน้าเวปที่เราค้างไว้

คือพอเปิดใหม่ก็หายหมดเลย ลองติ๊กไปมามันก็ไม่จำอยู่ดี

พอดีจะเปลี่ยนมาใช้ไฟฟ๊อกแบบถาวรแล้ว เพราะ โอเปร่า ตัวใหม่มันบริโภคแรมเยอะเหลือเกิน
    ขอบคุณครับ
    Attached Files

อ่า Firefox ทำได้ด้วยหรอเนี่ย... คือ ผมไม่เคยเหงอ่าครับ เคยเหงแต่ Opera ที่ทำได้ หรือผมยังเล่นมันน้อยไปก็ไม่รู้นะครับ

Comment

ผมว่า มันอยุ่แทป Main น่ะครับ จะมีให้ปรับอยู่ ลองดู

Comment

สนใจธีมท่านน่ะครับ สวยดี แนะนำผมทีครับ

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
          ผมว่า มันอยุ่แทป Main น่ะครับ จะมีให้ปรับอยู่ ลองดู
          อ่าจริงด้วย ขอบคุณครับได้แล้ว

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
          สนใจธีมท่านน่ะครับ สวยดี แนะนำผมทีครับ
          อ้อ Noia 2.0 อ่ะครับ ถ้าใช้ firefox ทีไรก็เลือกธีมนี้ตลอด เมื่อก่อนก็ใช้แต่firefox แต่ตอนนั้นเวอร์ชั่น 1.X มันไม่มี Multitab

พอดีไปใช้ Opera 8 ก็เลยติดใจใช้มาเรื่อย แต่มาหลังๆก็อย่างที่ตั้งกระทู้ครับ

โอเปร่าตั้งแต่ 9.X มากินแรมเยอะมาก

ลิงค์โหลดธีม Noia ครับ https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/72

Comment

แจ่ม ๆ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X