Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870X2 กับราคา 17 - 19,000 คิดว่าคุ้มไม๊คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870X2 กับราคา 17 - 19,000 คิดว่าคุ้มไม๊คับ

ตามชื่อกระทู้เลยคับ มันจะคุ้มไหม

Edit : ไปเจอมาคับ

SAPPHIRE PCI Ex ATI RADEON HD 3870 X 2 1GB GDDR3 PCI-E Dual DL-DVI 3 Yrs. ALC 15040฿

ASUS ATI PCI Ex EAH3870X2/HTDI/1G/A DVI2 HDTV HDMI 3 Yrs. ALC 18950฿

มันต่างกันไงคับ พอต หรอ ??? ไม่เก่งการ์ดจอคับ บอกที งง
    Last edited by optimum; 3 Feb 2008, 17:42:35.

ไม่คุ้มครับ แพงเกินไป

Comment

กับความแรงก็ถือว่าคุ้มแหละครับ แต่ราคาจริงมันน่าจะลดลงไปกว่านี้ได้อีก เหลือประมาณ 13-14k

Comment

เรื่อง ราคาเนี่ย ผมว่าไม่แพงนะ เมื่อเทียบกับ 2900xt ตอนนั้นเกือบสองหมื่น ก็ยังมีคนซื้ออยู่ดีแหละ

Comment

น่าจะเหมาะสมกับการเปิดตัว แล้วอะ

Comment

ก็รับได้นะ แต่กินไฟสุดยอด รับไม่ค่อยได้อ่ะ

Comment

แรงน้อยกว่า Ultra นิดแต่ประหยัดได้เยอะกว่าครับ

Comment

ธรรมดาหน้าใหม่ยังแพงอยู่ พอรู้ไส้รู้พุงหมดเดี๋ยวก็ลด นั่งสมาธิบังคับจิตใจให้แน่วแน่รอพ่อก่อนนะลูก อิๆ

Comment

เดี๋ยวก็ลงครับ รออยู่เหมือนกัน

Comment

ถ้าเทียบกับ Ultra ในฝั่งเขียว มันคุ้มกว่าเยอะครับ แต่ ATI เปลี่ยน รุ่น บ่อย อาจจะตกรุ่นเร้วกว่า Nvidia นะ

Comment

อยู่ที่ความพึงพอใจครับ สำหรับผมว่าไม่คุ้ม เพราะมันแพงเกินไป

Comment

Asusของเค้าแพงอยู่แว้ว อิอิ ชอบดีไซเค้าจิงๆ 3870x2ผมว่ากะรอญาตไปต่างประเทศดีก่า ค่อยซื้อคงถูกก่าไทยเยอะ แต่ตัวนี้มานก็จาเหยีบ8800Ultraช่ายปะ ถ้าจำม่ผิด

Comment

เค้าขายกันแค่ 14000-16000 ไม่ใช่เหรอ

Comment

รอสักนิดขอรับ
                            มีข่าวลือว่าราคามันจะลงมาเหลือ ฿12,000 (ถ้าราคานี้เข้าไทยคงเหลือประมาณ 13,000-14,000)
                            ATI บ้าไปแล้ว ขาย HD 3870 X2 แค่ 12,000

Comment

12,000 ของ อเมริกา ตามสภาพทางการเงินของเค้าไม่ใช่หรอคับ . . . ?

Comment

Working...
                              X