Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามราคา phenom หน้อยอ่ะงับ แต่ละคนโพสราคา ไม่เมหือนกันเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามราคา phenom หน้อยอ่ะงับ แต่ละคนโพสราคา ไม่เมหือนกันเลย

ตามหัวเลยงับ เหง 7300 มั้ง 7900 8900 มั้ง เอ๊ะยังไงหรือร้านไหนราคายัง ไงบอกหน่อยก็ดีนะงับเพื่อน งง คือกำลังจะซื้อ ยัง ไม่รุ้phenom 9500ดี หรือ E8400 ดี-*-

ผมว่า E ดีกว่ามั้งตอนนี้ สงสัยแก้ปัญหาไม่จบเรื่อง L3 ได้ยินตอนโน้นบอกว่า ตัวที่แก้แล้วจะเติม 50 ต่อท้าย

roadmap B3 กำลังจะออกละ เป็นผมรอดีก่า
    Last edited by theoneox; 4 Feb 2008, 16:29:32.

Comment

9500 ราคา 7900 ที่ร้านในเครือเอดไวส์ครับ
      ----------
      ถ้าจะให้ผมเลือก 9500 กับ E8400 ผมเลือก 9500 เพราะเป็นควอตคอร์ครับ แต่ถ้ามีงบสูงขึ้นไปอีก
      เล่น Q6600 ไปเลยครับ

Comment

เป็นผลยังไม่เลือกอะไรตอนนี้ครับ แต่สอยก่อนแรงก่อน อิอิ

Comment

ช่วยดันค่า
          มาแล้วจ้าตามคำเรียกร้อง Christ Ring (G1)
          สร้อยสายหนัง โรเดียม งานเกาหลีสุดเท่ห์ใหม่กิ๊กเริ่มต้นที่ 69 บาท

โปร Ems ฟรี 3 ชิ้น แวะมาดูน๊ะคะ

Comment

ใครขุด

Comment

Originally posted by Keawalee View Post
              ช่วยดันค่า
              มาแล้วจ้าตามคำเรียกร้อง Christ Ring (G1)
              สร้อยสายหนัง โรเดียม งานเกาหลีสุดเท่ห์ใหม่กิ๊กเริ่มต้นที่ 69 บาท

โปร Ems ฟรี 3 ชิ้น แวะมาดูน๊ะคะ
              ดันสะข้ามปีเลยนะคับ
              เข้ามาอ่านงงเลย

Comment

555+

Comment

อยากรู้อะครับตอนนี้ Phenom 9500 มือ2 นี่จะขายได้กี่ตังหรอครับ รบกวนที อิอิ

ช่วยดันครับ ดัน ดัน อื้บบบบบบบ

Comment

ใครขุดขึ้นมาเนี่ย

Comment

Phenom ของ Busitek สงสัยรุ่นพิเศษ มี L2 เยอะมากมายจริงๆ..อิอิ..

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

Comment

Working...
                      X