Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 gts g92 มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 gts g92 มีปัญหา

ตามรูปครับ งง มากมาย window xp นะครับ
    มีปัญหาเฉพาะเกมส์ออนไล อ่ะครับส่วนเกมส์กล่องไม่มีปัญหาเลย
    Attached Files

H u h u !

ลอง Driver ใหม่ในเว็บยังอะคับ เพราะป๋มก็ใช้อยู่เล่นเกมส์ออนไลน์มะเปนไรนะ

ปล. เล่น Lineage II , SF , Cabal ไม่มีปัญหานะ แต่ GE ไม่ได้เล่นอะ เลยไม่รุว่าเป็นเหมือนกันไม๊

^-^

Comment

คือ แปลกนะครับ ลองหาวิธีแก้ดูคือปรับต่ำสุดเล่นได้ครับ
      แต่ปรับ สูงสุดกลับกลายเป็นเหมือนเดิม งงมากมายครับ
      ใครเป็นเหมือนผมบ้างไหมครับ

Comment

ปล... เล่นอยู่เหมือนกัน ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ใช้ driver ตัวไหนหรอครับ ผมใช้ที่แถมมา ผมจะได้โหลดมาใช้บ้าง

Comment

ถามหน่อยสิว่า แผ่น DVD GE Ver ล่าสุด คือ อะไรหรอ อยากลงเล่นมั่งง่า

Comment

2.2.2 ครับล่าสุด
              ผมมีปัญหาว่าผมโหลด Driver 169.21 มาแต่พอลงเสร็จ
              มันไม่มีตัว Nvidia Display อ่าครับ ต้องหาโหลดที่ไหนหรอครับ

Comment

คือมันไม่มีตัว Panel ในการปรับ อ่าครับ
                ไม่รู้จะไปปรับ พวกลดรอยหยักตรงไหน

Comment

Working...
                X