Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมคอนโซล TV หรือ Monitor ดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมคอนโซล TV หรือ Monitor ดีกว่ากัน

ไม่ทราบว่าหากจะเล่นเกม console(PS2) ระหว่างจอทีวี กับ จอ มอนิเตอร์ เนี้ยคับ อันไหนมันจะให้ภาพดีกว่ากัน คับ หากเป็น มอนิเตอร์ ควรจะเป็นรุ่นไหนคับ

ผมคิดว่า LCD TV ครับ

Comment

PS2 ต่อออก Monitor(คอม) ภาพแย่มากขอรับ
      เพราะเครื่องมันปล่อยสัญญาณออกมาความละเอียดต่ำ
      แต่จอคอมเราความละเอียดสูงมากๆ....
      นึกภาพเปิด vcd ดูกับจอคอมไว้เลย

แต่ถ้าเป็นคอลโซล next-gen อย่าง ps3/xbox360 จะเป็นอีกเรื่องนึง

Comment

Working...
      X