Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870 เล่น goe cod4 unreal3 ปรับสุดได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870 เล่น goe cod4 unreal3 ปรับสุดได้ไหม

e8200+hd3870 อะครับจะได้ไหมปรับสุดลื่นๆ

เกมอื่นไม่เคยเล่นนะครับแต่ถ้า cod4 แค่3850 ยังลื่นๆเลยครับ

Comment

สบายๆครับ เสปคงี้

Comment

GOW ไหวครับผม

Comment

สบายครับแต่แรมในระบบควรมี 2GB ขึ้นไปนะครับ

Comment

ผมใช้ q6600 +ram 4gb/667 +3870 ไม่ได้ oc ซักอย่าง เล่น GOW ปรับสุดยังลื่นครับ COD4 โหลดมาแล้ว แต่ยังไม่ได้ลอง ส่วน unreal ยังไม่เคยเล่นครับ แต่เล่น bioshock ปรับสุดลื่นหัวแตกเช่นกันครับ

ปล ไม่รู้เพราะ sound onboard รึเปล่า (หมดงบไปกับอย่างอื่นหมด) ตอนนี้ bioshock เลยเป็นเกมเงียบครับ มีแต่เสียงตอนวีดีโอกับตอนเล่น minigame

Comment

Originally posted by KamuiShirou View Post
              ผมใช้ q6600 +ram 4gb/667 +3870 ไม่ได้ oc ซักอย่าง เล่น GOW ปรับสุดยังลื่นครับ COD4 โหลดมาแล้ว แต่ยังไม่ได้ลอง ส่วน unreal ยังไม่เคยเล่นครับ แต่เล่น bioshock ปรับสุดลื่นหัวแตกเช่นกันครับ

ปล ไม่รู้เพราะ sound onboard รึเปล่า (หมดงบไปกับอย่างอื่นหมด) ตอนนี้ bioshock เลยเป็นเกมเงียบครับ มีแต่เสียงตอนวีดีโอกับตอนเล่น minigame
              ถ้าเสป๊คท่านไม่ลื่นนี้ไม่รู้จะพูดยังไงละครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                ถ้าเสป๊คท่านไม่ลื่นนี้ไม่รู้จะพูดยังไงละครับ
                บังเอิญว่าใครซี๊ด (crysis) ก็แผลงฤทธิ์อีกเช่นเคย ... เล่นได้แค่ high 4xAA 8xAF (รึเปล่า จำตัวเลขไม่ได้) ปรับ very high ก็กระตุกครับ บางทีเหลืออยู่ราวๆ 4-5 fps แค่นั้นเอง

Comment

Working...
                X