Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คุณ "tummand" ไม่ต้องถามคุณ "NottyTo" หรอกครับว่าซื้อที่ไหน เพราะเขาซื้อมานานแล้ว ตั้งแต่ lot แรก

ผมเห็นเขาอวดไปทุกกระทู้ที่มีคนสนใจ E8400 เลย

ให้ตายสิ... อยากอวดจิง ๆ พ่อคุ๊ณ ^v^

เด๋วพ่อถอย quad มา clock แข่งซะเลยหนิ

Comment

Originally posted by I am overclock man View Post
      คุณ "tummand" ไม่ต้องถามคุณ "NottyTo" หรอกครับว่าซื้อที่ไหน เพราะเขาซื้อมานานแล้ว ตั้งแต่ lot แรก

ผมเห็นเขาอวดไปทุกกระทู้ที่มีคนสนใจ E8400 เลย

ให้ตายสิ... อยากอวดจิง ๆ พ่อคุ๊ณ ^v^

เด๋วพ่อถอย quad มา clock แข่งซะเลยหนิ

อ๋อครับ เขาเป็นแบบนี้กันนี่เอง

Comment

เอิ้กๆ พี่ต้นหลอกผมไปนั่งเฝ้า ร้านซะ 2วัน มันก็ยังไม่โผล่ เซงเป็ด

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
          เอิ้กๆ พี่ต้นหลอกผมไปนั่งเฝ้า ร้านซะ 2วัน มันก็ยังไม่โผล่ เซงเป็ด
          ผมก้อไปเจอท่านนั่นอ่ะ 6 โมงลงมาดู พี่ต้นบอกไปกันหมดแล้ว

Comment

รอจนเบื่อแล้ว เล่นตัวจริงๆ

Comment

เล่นตัวน่าดูนะครับ e8400 เนี้ย -_-"
              ทนไม่ไหว ซื้อ e2160 มาใช้แทนหละครับ ฮ่า : P

Comment

วันนี้มีใครไปเอา e8400ที่จองไว้มั่งมั้ยคับ แบบว่าพุ่งนี้จะไปซื้อเลยอยากรู้ว่าจะมีของมั้ยอะ

Comment

หุๆ

Comment

รอไม่ไหว สอย q6600 มาแว้ว คับ เหอะๆ

Comment

อยากด้ายจัง

Comment

หุหุ

Comment

Working...
                        X