Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ปืนนี่ ยิงยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ปืนนี่ ยิงยังไง

ตามรูปครับ ไม่รู้วิธียิง
    Attached Files

ฆ่าตัวนี้ก่อน แล้วจะมีบอสอีกตัวโผล่มา ถึงจะใช้ได้ครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

ปัญหาคือฆ่ายังไงครับ ผมยิงจนปืนหมดแล้ว ยังไม่ตายเลย

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=154672

Comment

จบซะที
            Attached Files

Comment

พอยิงแม่เอเลี่ยนแล้วอย่าเพิ่งวิ่งขึ้นเครื่องบินนะครับ แนะนำให้ไปยืนตรงหัวเรือแล้วมองไปที่ยานเอเลี่ยนที่กำลังระเบิด มันสวยงามมากเลยครับ เหมือนดูพลุเลย เพราะยานระเบิดหลากหลายสีสัน ^____^

Comment

Originally posted by jojo_serie View Post
                พอยิงแม่เอเลี่ยนแล้วอย่าเพิ่งวิ่งขึ้นเครื่องบินนะครับ แนะนำให้ไปยืนตรงหัวเรือแล้วมองไปที่ยานเอเลี่ยนที่กำลังระเบิด มันสวยงามมากเลยครับ เหมือนดูพลุเลย เพราะยานระเบิดหลากหลายสีสัน ^____^
                อ้าว ไอ้เราชิ่งหนีขึ้นเครื่องก่อนเลย อดเห็นๆ

Comment

เล่นรอบแรกลุยเละ รอบสองนี่ ลอบสังหารอย่างเดี่ยว ๆ ไม่มีใครรู้ตัวตายเงียบ ๆ หนุกไปอีกแบบ

Comment

Originally posted by hsteam View Post
                    เล่นรอบแรกลุยเละ รอบสองนี่ ลอบสังหารอย่างเดี่ยว ๆ ไม่มีใครรู้ตัวตายเงียบ ๆ หนุกไปอีกแบบ
                    ท่านเล่นไปหลายรอบผมรอบเดียวยังไม่ไปไหนเลยอ่ะ

Comment

เจ้าตัวนี้หมดปืนกล 3 แม็กก็ตายแล้วครับ

Comment

แล้วไอ้ปืนอันบนนะครับเอาจากตรงใหนอะ หาอยู่หลายรอบละครับ

Comment

ก็ในห้องที่เราเข้าไปซ่อมชุดของเราไงละครับ ท่านลองนึกดูตอนนอนซ่อมชุดจะมีทหารถือ
                          ปืนมาไว้ในตู้ใอเย็นไงครับ

Comment

จบแล้วเหมือนกัน มันส์แบบล้ำอนาคต แต่จะลองเล่นใหม่อีกครั้ง หนุกดีครับ

Comment

เกมมันก็ช่างสร้างนะ ไม่เก็บปืนก็ไปต่อได้ แต่ฉากสุดท้าย ไม่มีอะไรไปยิงยานเอเลี่ยน

Comment

Working...
                              X