Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายสายเพิ่มความยาว 24PIN - 8PIN -6PIN หุ้มสายถักMDPC สวยๆครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UPPPPZ!!

Comment

• 20130610_211634.jpgรับทำสายตัวนี้ไหมคัฟขอราคาได้ไหมคัฟเท่าไหร่

Comment

• __1.jpg__11.jpgแบบนี้ราคาเท่าไหร่คัฟ

Comment

• Comment

• อัพ อัพ

Comment

• สวัสดีครับ วันพฤหัสฯกันอีกแล้วมาอัพให้กันเช่นเคย!ช่วยเชียร์ให้กับของดีมีคุณภาพครับ และว่างๆก็แวะไปอ่านในห้องMost Wantedกันบ้างนะครับจะได้รู้เล่ห์เลี่ยมทั้งพ่อค้าแม่ค้าและลูกค้ากันครับ ...ขอบคุณครับ!!!

เบื้องหลังความเข้มแข็ง สมควรมีความอ่อนโยน!!!!

Comment

• Comment

• Originally posted by pleple2529 View Post
                  [ATTACH=CONFIG]2328055[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]2328057[/ATTACH]แบบนี้ราคาเท่าไหร่คัฟ
                  บอกยากนะครับ ต้องแล้วแต่ความยาวที่ต้องการครับผม ถ้าคร่าวๆชุดนี้ 3500บาทครับผม

Comment

• ส่งของวันนี้ครับผม

Comment

• อัพครับ

Comment

• ^^

Comment

• ^^

Comment

• สวัสดีครับอัพกันวันศุกร์(สุดสัปดาห์กันอีกที) ให้กับของดีมีคุณภาพราคาถูกกันครับและหากมีปัญหาหรือข้อข้องใจห้องนี้ช่วยเราได้ครับTechnical Problems ...ขอบคุณครับ!!!

อย่ากลัวที่จะก้าวไปข้างหน้าอย่างช้าๆ สิ่งที่ต้องกลัวอย่างเดียวคือการหยุดนิ่ง!!!!

Comment

• Comment

• ค้าขายร่ำรวย ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                                X