Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vaio รุ่นใหม่ๆจะเข้าไทยอีกนานไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vaio รุ่นใหม่ๆจะเข้าไทยอีกนานไหมครับ

เพราะตอนนี้ราคาแต่ละรุ่นลงมาแยอะมากแล้ว กลัวซื้อไปแล้วรุ่นใหม่ออกมา ช้ำใจแย่ ใครรู้ข้อมูลว่าVaioรุ่นใหม่ๆจะเข้ามาเดือนไหนช่วยบอกรายละเอียดให้ทราบกันหน่อยนะครับ

มีใครรู้บ้างเอ่ย กลัวซื้อมาแล้วรุ่นใหม่ออกมาจังเลย

Comment

ก็ยังไม่ต้องซื้อซิครับ รอไปเรื่อยๆ เด๋วก็ออกมาเรื่อยๆอ่ะครับ จะจน sony เจ้งถึงค่อยซื้อจิครับเค้าจะได้ไม่ออกรุ่นใหม่ หุหุ

ดูตัวที่เป็น cpu vga ที่เราพึงพอใจกับงบก็พอแล้วครับ ตามไม่ทันหลอกครับ

Comment

โซนี่นานๆทีจะออกมา สังเกตุตอนก่อนออกรุ่นใหม่จะทำโปรโมชั่นจัง

Comment

เหมือนว่าเค้าจะ update ปีล่ะ 2 ครั้งหรือปล่าวของ sony เนี่ยไม่แน่ใจนะครับ

Comment

รุ่นที่ใช้ penryn จะออกมาเมื่อไหร่ ๆๆๆ

Comment

จะเอาเพนริน+บลูเรย์ สอย acer เลยครับ ครบ

Comment

วันนั้นผมไปดูที่ร้านร้านนึง เค้าบอกประมาณ กลางมีนาคม ซีรี่ C จะออกใหม่ ตอนนี้กำลังลดราคาล้าง รุ่นเก่าอยุ่

Comment

ซื้อตอนที่จะใช้ครับรอของใหม่มันก็มาตลอดล่ะครับ ของพวกนี้อย่าตามครับ ไม่งั้นไม่ได้ใช้จำไว้ซื้อปั๊บตกรุ่นปุ๊บ

Comment

Working...
                  X