Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 ใช้โปรแกรม login แบบใช้ webcam ได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 ใช้โปรแกรม login แบบใช้ webcam ได้มั้ย

เห็นของ ibm ทำได้เลยอยากหาโปรแกรมมาลองบ้างคับ

ไม่มีใครใช้เลยหรอคับ...

Comment

เขาเรียกว่า face-recognition log-on benq ทำได้ด้วยหรอ เห็นมีแต่ lenovo รุ่นใหม่ๆ ตอนนี้ยังหาซื้อnotebook ibm ได้ด้วยหรอจขก

Comment

โปรแกรม veriface ครับเป็นโปรแกรมสำหรับlenovoเท่านั้น ผมเคยลองเอาไปลงกะs-41แล้วแต่ในใจก็คิดอยู่แล้วล่ะมันคงไม่ได้ สรุปผลลงไม่ได้ตามที่คาดครับ

Comment

Originally posted by face-reco View Post
          เขาเรียกว่า face-recognition log-on benq ทำได้ด้วยหรอ เห็นมีแต่ lenovo รุ่นใหม่ๆ ตอนนี้ยังหาซื้อnotebook ibm ได้ด้วยหรอจขก
          ชื่อในรูปแบบของ IBM ยังมีขายครับแต่ในเมืองไทยไม่มีผู้นำเข้ามางับ

Comment

lenovo เลิกใช้ชื่อ IBM แล้วครับ ลองค้นข่าวเก่าได้ notebook ที่ผลิตขึ้นจะมีแค่ ชื่อ thinlpad เท่านั้นสำหรับรุ่น thinkpad

ส่วนที่เห็นน่าจะเป็นรุ่นที่ผลิตก่อนหน้า

Comment

ขอโทษนะคับที่ยังเรียก lenovo ว่า ibm คือมานติดน่ะคับ ที่ถามเพราะไม่รู้ ถ้ารู้ก็คงไม่ถามล่ะคับ

Comment

ถ้าใช้ได้มาน่ะ แหล่มเลย

Comment

มันน่าจะทำได้บ้างเน้อ ครับ

Comment

ได้ ครับ แต่ ไม่มีคนไทยไม่กล้าทำ ขายหรอก โดน ก้อปๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ใครมีโปรแกรมบ้างครับ ผมใช้ lenovo อยู่อยากลองมั่ง

Comment

Working...
                      X