Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคอมเก่าหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคอมเก่าหน่อยครับ

ตอนนี้ได้เครืองใหม่แล้ว
    แต่ว่าจะอับตัวเก่าให้น้องหน่อย

spec เดิมดังนี้

CPU: Intel p4 2.8Ghz
    M/B: ASUS เวอร์ไหนจำไม่ได้แล้ว แต่ socket478
    Ram: 256 MB (ตอนนี้เปลี่ยนให้เป็น 512 และ)
    Card: 64MB ATI Raedion 7000/VE Family อะไรเนี่ยแหละ (นี่แหละที่อยากเพิ่ม)

นอกนั้นก็ทั่วไปครับ

คือตอนนี้ที่อยากเพิ่มให้ก็คือ การ์ดจอเอาเป็น 128 รุ่นไหนก็ได้ครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ (เอาที่ตอนนี้ยังพอหาซื้อได้อยู่นะครับ)

7300GT AGP หาได้ครับ แรงงงงงงงง

Comment

ใช่อันนี้ป่าวคับ

http://www.buycoms.com/pricegrabber/...317/index.html

หรือว่าอันไหน

พอดีไม่ค่อยมีความรู้เท่าไร+ลองหาดูแล้ว มันมีหลายยี่ห้อจัง
      Last edited by kamahltew; 4 Feb 2008, 13:14:23.

Comment

บอกงบมาสิ

Comment

ไม่เกิน 2000 ครับ

Comment

Working...
          X