Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 4000 เปิิดบอท 50 ตัวไหวปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 4000 เปิิดบอท 50 ตัวไหวปะ

เพราะเคยอ่านในบอร์ด Intel E2140 ทำได้ เรยอยากรุ้ว่า หลายๆงานพร้อมกัน X2 มันทำได้รึปล่าว

หา จตุคอ ไปเปิดบอทดีกว่ามั้ยครับเปิดสัก 100 ตัวยังไหว - -a

ปล.ว่าแต่เกมออนไลน์ไทยตอนนี้เค้านำเข้ามาให้บอทเล่นกันหมดแร้วรึ โชคดีลี้ไปเล่นเกมออนไลน์ต่างประเทศแร้ว ^^

Comment

เกมส์ไรหรอครับ ขอมั่งดิ บอท อะ

Comment

สบายครับ บอทอยู่

Comment

ถ้าเดิมๆไม่คล๊อกไม่น่าจะทิ้งกันเท่าไหร่นะ E2140 กับ 4200+

Comment

ต้อง 4200 หรอ งืมๆ พอมีกำลังจัยหน่อย นึกว่าจะสู้ หลายงานไม่ได้
            แปลว่าเดี๋ยวนี้เค้าลบไปแล้วสิที่ว่า AMD = งานเดี่ยว INtel = งานหมู่

Comment

แล้วบอท 128 ตัวไหวไหมเคยลงอยู่มี CS BF2 COD4 HL2

Comment

ลองดูครับ .......

Comment

+ _ -

50 ตัว

Comment

บอทเกมไรฟ่ะนั้น -*- จะขาย M ล่ะสิท่า 50 ตัว -.-

Comment

-*-

Comment

ไหว ดิ ผมรันบอทragเมื่อก่อนเครื่องละ40ตัวยังเล่นโปโต้ช็อบได้เลย 4000+ แรม 800 1gb*4
                        แค่นี้เองไหว

Comment

เราคิดว่า x2 4000 + DDR2 800 1024 * 4 ไหวแน่ แต่ที่ไม่ไหวน่าจะ จะเป็นเน็ตนะครับ คิดสภาพ บอท 50 ตัว แล้ว Ping ขาดไปซะ 6 อัน คิดสภาพ -*- บอทมันจะกลายเป็นบอทนอนหมู่สิ

Comment

Originally posted by nevereal View Post
                            ต้อง 4200 หรอ งืมๆ พอมีกำลังจัยหน่อย นึกว่าจะสู้ หลายงานไม่ได้
                            แปลว่าเดี๋ยวนี้เค้าลบไปแล้วสิที่ว่า AMD = งานเดี่ยว INtel = งานหมู่
                            นี่รุ่นไหนหรอคับ ???
                            ผมมามอง AMD รุ่นแรก Phenom อ่ะ เค้าว่า งานหมู่ ดีกว่า Intel นี่นา ?

Comment

Originally posted by nevereal View Post
                              แปลว่าเดี๋ยวนี้เค้าลบไปแล้วสิที่ว่า AMD = งานเดี่ยว Intel = งานหมู่
                              ความคิดนี้มันนมนานมากเลยนะครับ ตั้งแต่ยังไม่มี Dual Core

เมื่อก่อน Intel มี Hyper Threding ครับ คือ การจำลอง cpu 1 ตัวให้เหมือนมี 2 ตัว จริงๆมันก็ไม่ใช่การจำลองหรอกครับ มันก็การใช้ cpu ให้คุ้มค่ามากที่สุด เนื่องจากเวลาประมวลผลเนี่ย cpu จะมีเวลาว่างครับ ขี้เกียจอธิบายครับ ยาวว.......

แล้ว AMD ไม่มีอะไรเลย มีแต่ความแรงความ AMD Barton , AMD 64 แรงๆทั้งนั้น

มา Dual core รุ่นแรกของ Intel ก็ตระกูล D8xx ครับ ไม่ใช่ 2 core แท้ ห่วยมาก ร้อน clock ไม่ได้ ช้าอีก

รุ่นต่อมาก็ D9xx ดีกว่าเดิมหน่อย ร้อนน้อยลง clock ไกลขึ้น

แต่ก็ยังสยบแทบเท้า AMD X2 64 อยู่

จนมาใช้เทคโนโลยีจาก notebook นี่แหละครับ Core2Duo ที่เป็น Dual core แท้ๆ แรงซะ

ตอนนี้ถ้า core เท่ากัน AMD ก็ทำงานเรื่อง Multi-Tasking ได้ลื่นกว่านะครับ แต่อาจจะช้ากว่า ผมคิดว่าเปิดบอทเนี่ยเหมาะเลยครับ 50 ตัว ธรรมดาครับ เอาอยู่สบายๆ

Comment

Working...
                              X