Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B ที่ใช้กับ cpu 478

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B ที่ใช้กับ cpu 478

คืออยากจะทราบว่ายังมี m/b รุ่นไหนที่ขายยังมีขายอยู่ที่ใช้กับ cpu 478 ได้บางคับ
    ราคาประมาณเท่าไรคับ?

ผมเห็น มือ2 ASUS P4P800SE ครับ 1000

รุ่นนี้ ถ้าเปรียบกับ 775 นี้ EXTREAM STRIKER เลยนะครับ แต่ดูสภาพดีๆละครับ ตัวแรงตัวหนึ่งในตำนาน 478

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ผมเห็น มือ2 ASUS P4P800SE ครับ 1000

รุ่นนี้ ถ้าเปรียบกับ 775 นี้ EXTREAM STRIKER เลยนะครับ แต่ดูสภาพดีๆละครับ ตัวแรงตัวหนึ่งในตำนาน 478
      อยากรู้ว่าได้จะอัพเครื่องเก่าP4 1.7 จะใช้m/bของBIOSTAR P4M900-M4 จะดีไหมครับช่วยตอบที

Comment

Originally posted by wikorn View Post

เห็นรุ่นนี้ที่ไหนครับช่วยบอกหน่อยครับพอดีกำลังเล้งๆๆอยู่ครับขอบคุนครับ

Comment

http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/

Comment

Working...
          X