Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนิดหน่อยครับเกี่ยวกับเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามนิดหน่อยครับเกี่ยวกับเกม

ผมเอาเกม Call of Duty 4 มาลงแต่เล่นไม่เป็น
    ช่วยบอกวิธีเล่นด้วยครับ
    เริ่มแรกมันจะเกิดกับไอ้ Gaz อยู่บนชั้นอ่ะครับ
    แล้วมีคนนั่งกดคอม อยุ๋เดินไปหาแล้วมันให้กด F อ่าครับ ต่อไปทำไงครับ
    ขอบคุณมากครับ

แล้วใช่เข้าไปตรง New Game ใช่ไหมคครับ
    Thx

กด Tab ครับมันจะบอกว่าต้องทำยังไงบ้างครับ ตอนแรกเลยมันจะให้ฝึกก่อนออกไปรบจิงครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ เด๊่ยวจะมาถามอีกนะครับ

Comment

ตามข้างบนครับ ฝึกเสร็จแล้วก็ไปมันกัน ตอนฝึกจะจับเวลาด้วยนะครับ มันๆ

Comment

แล้วเราจะออกไปข้างนอกห้องยังไงครับ ลองกระโดดดูแล้วมันติดอ่าครับ -*-

Comment

ผมลองกด Tab อล้วมันเป็นแบบนี้อ่าครับ

แล้วจะไปยังไงต่ออ่าครับ

Comment

อ้าวกำมันให้ยิงเป้านี่หว่า -*-

Comment

เดี๋ยวพอเล่นเป็นแล้ว รับรองหยุดไม่อยู่เลย คอยดู เหอๆๆ

Comment

ตอนนี้พักก่อนครับ เล่นเกมแนวนี้ เวียนหัวมากเลยครับ ทำยังไงให้สู้กับเกมแนวนี้ได้ครับ
                  เล่นเกมพวก SF Counter GTA พวกนี้ผมเล่นไม่ได้เลยครับ มันเวียนหัวอ่าทำไงให้หายครับ -*-

Comment

Working...
                  X