Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<faces of war>>>>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• <<<faces of war>>>>>

คือผมเพิ่งเริ่มเล่นเลย งงๆ นิดหน่อย ด้านแรกเลยนะครับ ว่ายน้ำข้ามฝั่งไปเปิดประตูอีกฝั่งนึง ทำอย่งไรหรอครับ ผมข้ามไปแล้วเปิดประตูไม่ได้ละครับ รบกวนช่วยตอบที่ครับ

ไม่มีท่านใดเคยเล่นเกมนี้เลยหรอครับ

Comment

รู้สึกว่ามันจะให้รอดรั้วเข้าไปอีกฝั่งหนึ่งนะคับ(ข้างๆประตูจะมีรูอยู่) แล้วเปิดจากด้านใน

Comment

Originally posted by qbert View Post
        รู้สึกว่ามันจะให้รอดรั้วเข้าไปอีกฝั่งหนึ่งนะคับ(ข้างๆประตูจะมีรูอยู่) แล้วเปิดจากด้านใน
        ขอบคุณครับท่านผมจะลองทำดูครับ

Comment

Originally posted by Sinplug View Post
          คือผมเพิ่งเริ่มเล่นเลย งงๆ นิดหน่อย ด้านแรกเลยนะครับ ว่ายน้ำข้ามฝั่งไปเปิดประตูอีกฝั่งนึง ทำอย่งไรหรอครับ ผมข้ามไปแล้วเปิดประตูไม่ได้ละครับ รบกวนช่วยตอบที่ครับ
          ดีครับ ด่านแรกจะให้ว่ายน้ำไปเปิดประตูโดยหมอบแล้วคลานรอดช่องสุนัขลอดไปครับ แล้วไปเปิดประตูเปนอันเสร็จ ครับ ถ้าไงสงสัย คุยทาง MSN-Email "za_jin_za@hotmail.com" ก็ได้ครับ เล่นจบ 2 รอบก็ยังเล่นต่อออนไลน์สนุกไม่เปลี่ยนแปลง

Comment

Working...
          X