Announcement

Collapse
No announcement yet.

VMware กับการ์ดจอครับ เพิ่มจาก 16M เป็น 64M ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VMware กับการ์ดจอครับ เพิ่มจาก 16M เป็น 64M ได้ไหมครับ

VMware กับการ์ดจอครับ เพิ่มจาก 16M เป็น 64M ได้ไหมครับ
    เพราะเวลาลงdriver จะได้ การ์ดจอมาแค่ 16 M แต่ เกมต้องใช้ถึง 64M มีวิธีทำไหมครับ

ปรกติเกมเรียก D3D/Dx ทั้งหลายไม่ควรรันบน VM เพราะมันจะเอ๋อนะท่าน

ปล.อยากรู้เช่นกันแต่หากไม่เล่นเกมจะมีประโยชน์อะไร

Comment

^ ^ ยังอยากรู้อยู่นะ เราใช้ VM 5 ครับ
      ถ้าจะลงการ์ดจอเอง มันก็บอกไม่เห็น การ์ดจอครับ งง
      อีกทีเล่นเกม GE ครับ
      Last edited by goodoata; 5 Feb 2008, 06:35:51.

Comment

ขอแจมเรื่องนี้ด้วยคนนะครับอยากทราบว่าจะลงการ์ดจอของโปรแกรมนี้ยังไงดีครับผมเอาไว้ใช้หลายอย่างอ่ะนะเปิดเกมส์ด้วยแล้วก็ทดสอบ
        วินโดว์ด้วยอ่ะครับ ผมลองเข้าไปใน bios ของโปรแกรมแล้วก็ไม่มีให้ปรับการ์ดจอเลยอ่ะครับ

วานผู้รู้ช่วยทีนะครับขอบคุงครับ

Comment

รอฟังคำนั้นอยู่ครับ เหอๆ ใครรู้บอกทีนะ มีรูปด้วยยิ่งดีครับ

Comment

แล้วลง Intel 915 แทนตัวเดิมได้ไหม

Comment

เราลงการ์ดจอใหม่ไม่ได้ครับ เพราะว่า มันมองไม่เห็น กาณ์ดจอ จริงๆ

Comment

-*- ไม่คนตอบสงสัยทำไม่ได้ T T

Comment

Working...
                X