Announcement

Collapse
No announcement yet.

Psu corsiar ดีไหมค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Psu corsiar ดีไหมค้าบ

เพิ่งเคยเหนเหมือนกัน ยังไม่เคยเหนใครใช้เลย ไม่นึกว่าบริษัทแรมจะมาทำpsu

ก็น่าจะดี นะ วัตต์เต็มเหมือนกัน

Comment

ใช้อยู่ ครับ ใช้ได้ 3 วันเอง 555 ไม่รู้ว่าดีเปล่าแต่ชอบ สวยเนียน
      corsiar hx520w
      เดียว test occt มาให้ดุครับ

Comment

มาแว้ว ....ไม่รู้เพียนหรือเปล่านะครับ

Comment

จากรีวิว ตปท เขาบอกว่า Consiar จะเป็นเจ้าพ่อองค์ใหม่แห่งวงการผู้กระหายไฟครับผม

Comment

ราคาแรงมาก

Comment

แพงเกินเหต

Comment

วัดตามคุณภาพนับว่าของเค้าดีจริงครับ

แต่ราคานี่ก็อยู่ที่คนซื้อหล่ะครับว่ารับได้รึเปล่า

Comment

ก็ดีนิคับ

Comment

ใช้อยู่ครับ เทสท์กับ OCCT จ่ายไฟได้นิ่งกว่า Liberty 500W อีก ^^

ราคาก็ถูกกว่าเยอะ ถอดสายได้ แหล่มดีครับ ลากหนักๆ สบายๆ

Comment

ผมมีตัว 620HX อยู่ครับ แต่ยังไม่ได้ประกอบลงเครื่อง

มีสายแถมมาให้เยอะมากๆ งานโดยรวมจัดว่าดีทีเดียว

รีวิวเมืองนอกครับ http://www.legitreviews.com/article/371/1/

Comment

ไม่ติดว่าราคามันโหด ก็อยากลองใช้เหมือนกันครับ - -"

Comment

ราคาสูงตามคุณภาพที่สูง เช่นเดียวกับ zalman เลย ชอบนะทั้ง 2 ยี่ห้อแต่มีรุ่นน้อยไป
                          ถ้ามองว่า PSU ดีๆ ในระดับเดียวกันได้ 85-90/100 คะแนน 2ยี่ห้อนี้ส่วนตัวให้ 95/100 คะแนน
                          สำหรับผู้ที่ชอบความ Perfect

ถ้าชอบคุ้มค่าคุ้มราคา ก็ TT/CM/Silverstone และมีรุ่นให้เลือกเยอะ โดยเฉพาะ TT ผ่าน 80+ หมดทุกตัวเลยในรุ่น Toughpower ถ้าไม่เคยมีประสบการณ์ไม่ดีกับยี่ห้อนี้ก็แนะนำ TT อันดับแรกเลย

ถ้าชอบประกันเยอะก็คง Enermax ประกันเยอะดีรุ่น Galaxy ประกัน 10 ปี
                          ถ้าชอบนะ ส่วนตัวคิดว่าซัก 5-7 ปีก็สมควรเปลี่ยนซักครั้งแล้วสำหรับ PSU ตัวนึง

Comment

Working...
                          X