Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo Y510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันๆๆๆๆๆ

Comment

• Y510 รุ่น CPU 2.4 Ghz เป็นรุ่นที่มีอินฟาเรดสำหรับรับคำสั่งจากรีโมท กรณีติดตั้งการ์ดรับTV แต่รุ่นที่ผมซื้อไม่มีการ์ดรับทีวี ครับ แต่ลองกดรีโมทแอร์ ไปที่Y510 ทำไมมันขึ้น เป็นหน้าต่าง "ค้นหาคำและแทนทีคำ" ขึ้นมาครับ
      ไม่ทราบว่ามีใครลองดูบ้างยังครับ
      Last edited by ipon26; 13 Oct 2008, 14:16:49.

Comment

• ดัน ดัน

Comment

• ดันๆๆ ตกหน้าสอง แล้ว

Comment

• dun

Comment

• ถ้าผมจะเอาเครื่อง ไป0 เนี่ยครับ

ต้องมีเอกสารอะไรไปด้วยมั้ย พวกใบประกันน่ะครับ

เพราะว่า ตอนนี้ อยากเอาไปให้ดูอาการ dvd หน่อย

พอใส่แผ่นเข้าไป ตอนที่มันอ่าน เสียงดังมากเลยครับ

รำคาญมากตอนดูหนัง

Comment

• จะเอาเครื่องไป 0 เนี่ยครับ

ต้องมีเอกสารไปด้วยมั้ย หมายถึงพวกใบประกันน่ะครับ หรือว่าไปตัวเปล่าได้เลย

จะเอาไปให้ดูอาการ dvd หน่อย

เวลาดูหนัง อ่านแผ่นดังมากครับ

Comment

• แล้วใครพอจะรู้มั้ยครับ ถ้าผมจะเครม dvd เนี่ยครับ

ใช้เวลานานมั้ย....??

ขอบคุณครับ

Comment

• มาดันอีกนิด

Comment

• หน้า 96 คุณ Adonis บอกไว้ว่า

เครื่องมีปัญหาต้องการนำเครื่องไปซ่อม ทาง Lenovo เขาให้
                      บริษัทเดอะแวลลูซิสเตมส์ จำกัด เป็นศูนย์ซ่อมครับ อยู่ อาคารชาญอิสสระทาวเวอร์ 2 ชั้น 3
                      โทรศัพท์ 0-2308-2900 , 0-2308-2040 ต่อ 1627
                      http://www.value.co.th/

ลองติดต่อสอบถามดู เพราะยังไม่เคยไปใช้บริการสักที

Comment

• Originally posted by midroadman View Post
                        แล้วใครพอจะรู้มั้ยครับ ถ้าผมจะเครม dvd เนี่ยครับ

ใช้เวลานานมั้ย....??

ขอบคุณครับ
                        ผมเคยโทรไปถามแล้วครับ ว่าถ้าเกิดจะเครมพวกdvd หน้าจอ อะไรพวกเนี้ย เขาบอกถ้าที่นั้นมีของให้รอรับได้เลยงับ

Comment

• Originally posted by midroadman View Post
                          จะเอาเครื่องไป 0 เนี่ยครับ

ต้องมีเอกสารไปด้วยมั้ย หมายถึงพวกใบประกันน่ะครับ หรือว่าไปตัวเปล่าได้เลย

จะเอาไปให้ดูอาการ dvd หน่อย

เวลาดูหนัง อ่านแผ่นดังมากครับ
                          ดังแค่ไหนหรอครับ

Comment

• แลวใครพอจะรู้บ้างว่าAMD4800+ กับ T7500 2.2 ไหนแรงกว่ากันฮะ

Comment

• Originally posted by kenlogos View Post
                              ดังแค่ไหนหรอครับ
                              ดังตลอดการดูหนังหนึ่งเรื่องเลยล่ะครับ

คือ ก่อนหน้านี้ มันไม่เคยดัง แต่ มีอยู่วันนึง ผมดันลองเอาแผ่น mini CD ใส่เข้าไป

ซวยไงครับ ลืมไปว่ามันใส่ไม่ได้ พิเรนซะงั้น ผมก็เลยแกะตัว dvd ออกมา เพื่อจะเอาแผ่นออก

แล้วก็ใส่กลับเข้าไปเหมือนเดิม คือ ผมใส่แน่นเหมือนเดิมทุกอย่างเลยนะครับ

งงเลย??

Comment

ดังตลอดการดูหนังหนึ่งเรื่องเลยล่ะครับ

คือ ก่อนหน้านี้ มันไม่เคยดัง แต่ มีอยู่วันนึง ผมดันลองเอาแผ่น mini CD ใส่เข้าไป

ซวยไงครับ ลืมไปว่ามันใส่ไม่ได้ พิเรนซะงั้น ผมก็เลยแกะตัว dvd ออกมา เพื่อจะเอาแผ่นออก

แล้วก็ใส่กลับเข้าไปเหมือนเดิม คือ ผมใส่แน่นเหมือนเดิมทุกอย่างเลยนะครับ

งงเลย??
                                ง่ะ แต่ผมเคยลองใส่Mini dvd เหมือนกันนะครับ เปงdvd เกม Hero Master รึเปล่าไม่แน่ใจนะครับ แต่ของผมพอใส่ไปแล้วมันเด้งออกเองอ่ะ --

Comment

Working...
                                X