Announcement

Collapse
No announcement yet.

Raidmax 530W เอา 8800GTS ไหวป่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Raidmax 530W เอา 8800GTS ไหวป่ะคับ

Raidmax 530W เอา 8800GTS ไหวป่ะคับ
    และแนะนำตัวที่ถูกๆที่เอา8800ไหวและจ่ายไฟนิ่งหน่อยครับ

ผมใช้460wของเจ๊นิว เอา8800gts อยู่สบาย

Comment

Enermax หรอครับ

Comment

ผมก็อยากได้ตัวนี้ มันไม่ค่อยแพง

Comment

ราคาเท่าไรครับ พอดีหาPSU อยู่เหมือนกัน
          Raidmax 530W ไม่เคยได้ยินเลย ใครเคยใช้บอกด้วยคับ เปนไงบ้าง

Comment

น้อง แรดเม็ค 530W ราคา 1400-1600 บาทแล้วแต่ร้านครับผม
            ถ้าไม่ได้พ่วงอะไรมากมาย การ์ดจอกลางๆเช่นพวก HD3850 GF8600GTS GF7900GS อะไรพวกนี้น้องแรดเอาอยู่สบายๆครับผม
            แต่ถ้าจะให้น้องนางไปรับมือพวกพลังม้าแบบ HD2900XT หรือ GF8800GTX น้องแรดเครื่องพังสู้ไม่ไหวอ่ะครับ

(หลังๆผมชักตอบแปลกๆ แฮะ)

Comment

อ่าคับ
              มันดีกว่าน้องลักซ์ใช่ไหมครับ น้องแรดอ่ะคับ

Comment

น้องแรดดีกว่าน้องลักซ์ครับ
                แต่ผมมิเคยใช้น้องแรด(เพิ่งเคยเห็นแรดไม่นานด้วยซ้ำ) ใช้แต่น้องอี

Comment

ผมว่าน้องแรดถึกและดูทนกว่าน้องลักซ์หน่ะครับ น้องลักซ์เธอดูบอบบางยังไงชอบกล

แต่พวกเด็กไซด์ไลน์พวกนี้ เครื่องเคราพลังโม้เหมือนๆกันหน่ะครับ อยากได้แรงๆต้องอ็อฟมืออาชีพ หุหุ

Comment

คุณอุ้ยเปลี๊ยนไป๋..

Comment

อ่า ครับ
                      ต้องลองหาดูแล้ว น้องแรด
                      ผมก็เพิ่งเคยได้ยินนะนี่

Comment

เวปนี้มี Raidmax ให้ดูนิ
                        Attached Files

Comment

Working...
                        X