Announcement

Collapse
No announcement yet.

บริการ WIRELESS ตามหอพัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บริการ WIRELESS ตามหอพัก

ถ้าผมต้องการติดตั้ง WIRELESS ตามหอพักมัน ต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้างครับ มี 5 ชั้น ชั่นล่ะ 10 ห้อง

เห็นที่ หอเพื่อน มัน แบ่งเป็นความเร็วได้ด้วย คือ

256K 10 ช.ม. 300
    512K ไม่จำกัด 1เดือน

อะไรประมาณนี้ ครับ มันตั้งได้ อย่างไรครับ

ต้องใช้โปรแกรม อะไรหรอครับ แ ล้ว เราต้อง เอาความเร็วเท่าไรครับ

ถามเพื่อนเลยคับ หรือรอผู้รู้ก่อนอยากรู้เหมือนกัน

Comment

ถ้ามี5ชั้นแนะนำตัวที่ผมขายนี่เลยครับรับรองตัวเดียวเอาอยู่ รายละเอียดอื่นๆอ่านดูในกระทู้ได้เลยครับ กดด้านล่างนี่เลยครับ

Comment

มันใช้ โปรแกรม อะไร set ครับ ให้แบ่งความเร็วได้ และ ตั้ง USER PASS ได้

Comment

ดันๆๆๆ....อยากรู้ ว่าใช้โปรแกรม อะไรให้บริการแบบนี้

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

ต้องลองศึกษาบ้าง thx

Comment

Working...
              X