Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปค้นเจอเลยเก็บมาเล่น DIRT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปค้นเจอเลยเก็บมาเล่น DIRT

พอดีเก็บโต๊ะแล้วไปเจอ DIRT เกมนี้เข้าเลย เอามาลองเล่นดู
    ตอนแรกไม่ได้เล่นเพราะการ์ดจอไม่อำนวย ตอนนี้ก็เลยลองมาเล่นดู
    ปรับสุดทุกอย่างที่มี ภาพออกมาสวยเลยอะ แจ่มๆ สำหรับเกมพวก RALLY
    ยิ่งใช้มุมกล้องแบบนั่งในรถแล้วเล่นนะ ได้ใจ ก็เลยมาบอกให้ฟังสำหรับคนที่ไม่เคยเล่นครับ

อีกอย่างพอดีผิดหวังจากเกม PROSTREET ครับ
    ภาพสวยจริง แต่มันไม่เถื่อนเลยครับ ชอบเเบบผิดกฎหมายครับ
    แข่งแบบตามเมืองตอนกลางคืน มีรถสวนมา ตำรวจไล่จับ
    ถ้ามีสนามแข่งเป็นถนนกรุงเทพคงดีเลย หวังให้มีในภาคต่อไป 55555

Dirtนี่ผมซื้อMSI 8800 GTแล้วมันแถมมาอ่ะครับ แต่ผมยังไม่ค่อยได้เล่นเลย มีคนชมเยอะแต่ผมเล่นแนวนี้ไม่เก่งอ่ะ
    ขับๆชอบตกข้างทางตลอด คือผมชอบแนวเว่อๆแบบNFSน่ะครับ เหยียบ120เข้าโค้งสบายๆ
    ถ้าเป็นDirtนี่เน้นความสมจริง จะเข้าโค้งที แทบจะกลั้นหายใจ >.<"

Comment

Confirmอีกคนครับว่าถ้าใครยังไม่ได้ลองไปหามาเล่นซะ สนุกดีครับภาพสวยงามมาก

Comment

มายืนยันด้วยคนครับผม เกมส์นี้สุดยอดมากๆครับ แต่ผมเล่นตอนที่ใช้ 7900gsนะครับ ตอนนี้เปลี่ยนการ์ดจอแล้วแต่ยังไม่ได้ลองเลยครับ

Comment

รอเปลี่ยนcpu เหอๆ กับที่บ้านไม่มีเน็ต crack ไม่เอื้ออำนวย เซ็งจิต อัพpatch 1.2ก็แล้ว crack ก็แล้ว เวลาเข้าเกมส์มันจะขึ้น auto load fail ทุกครั้งเลย เขาบอกว่าบ้านต้องติดเน็ต มันถึงจะไม่มีปัญหานี้??? เกี่ยวไรกันหว่า? แต่เครื่องผมไม่มีเน็ต มันเป็นแบบนี้ เซ็งมากๆเลย เกมส์ผมว่าสนุกดีนะครับ เล่นคุ้นเคยหน่อยแล้วจะชอบ ใช้จอยเล่นยิ่งสนุก ภาพสวยมากเลย

Comment

ภาพสวยจริงคับ

Comment

แนะนำเลยครับเกมนี้เล่นมันส์จริงๆ

Comment

ไม่สนุกเท่าไหร่ เพราะ เปลี่ยนสนามทีก็เปลี่ยนรถที ขับไม่ชินสักทีเห้อ..
                แต่ถ้าวันไหนมันใช้ Engine นี่ทำเกมส์รถแข่งแนววัยรุ่นๆหน่อย แต่งรถแต่งรากันได้แข่งตามถนนที่มีรถสวนไปสวนมา(ผิดกฏหมาย-*-) รับรองไม่พลาดครับ

Comment

ใครมีแครกเกมส์นี้ขอหลังไมด้วยครับ

Comment

รอGritอ่ะ

Comment

Originally posted by ajclubtop View Post
                      ใครมีแครกเกมส์นี้ขอหลังไมด้วยครับ
                      Crack V. ไหนครับ ลองหาเอาในนี้นะครับ http://m0001.gamecopyworld.com/games...rae_dirt.shtml

แต่เกมส์นี้ ผมว่าสนุกดีนะครับ สำหรับคอแนว Simulate ผมว่า เทียบได้กับพวก GT เลย ไม่เวอร์ดี
                      Evo-IX ขึ้นเขา @120 kmph นี่จะรู้เลย ว่าบางทีเราเอารถไม่อยู่แน่
                      ด่านหลังๆนี่สนุกเลยครับ Celica GT ขึ้นเขา @ 137 kmph

Comment

เกมส์ นี้ผมชอบ สุดแล้ว ในเกมส์ แข่งรถทั้งหมด ^^

Comment

มีคนความเห็นเดียวกันหลายคนเลยครับ

แต่ตอนนี้มีปัญหาแล้วครับ คือ ผมได้ลงวินโด้ใหม่ ก็เลยต้องเกมใหม่ เวลาเล่นไปแล้วเซฟเกมไว้
                          พอกับไปเล่นมันไม่โหลดเซฟครับ ทำไงดีเนี่ยครับ มีใครเคยเป็นแบบผมบ้าง

Comment

สำหรับผมColin McRaeคือเกมRally ในดวงใจเสมอครับ เพิ่งมีโอกาสได้เล่นภาคใหม่นี่เหมือนกัน

หลังจากลองกะจอยมา2ตัวปรากฎว่าอันที่เป็นXboX360(จริงๆแล้วมันเป็นLogitech ChillStream)เล่นได้ แต่อีกอันของSaitekเกมมองไม่เห็นครับ
                            เลยอยากรู้ว่ามีใครเอาจอยอื่นๆเล่นเกมนี้ได้มั่งนอกจากใช้จอยXboX360, Logitech ChillStream, Logitech MOMO, Logitech G25

Comment

เกมนี้ถือว่าเป็นเกม รถแข่ง ที่ดีมากๆ เล่นกับ G25 นะคับ มันมาก

Comment

Working...
                              X