Announcement

Collapse
No announcement yet.

hd เสียรึปล่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hd เสียรึปล่าว

พอดีเพิ่งซื้อ HD มาได้7วัน มันมีเสียง คลืดๆ เบาๆ เป็นจังหว่ะ อยู่ ข้างใน แบบนี้มันเสีย รึปล่าวคับ

บางเครื่อง มันก็ มีเสียง เช่นนั้น แล

Comment

รูปครับ

Comment

อาจจะมี Bad sectorนะผมว่า ลองไปเคลมดูครับ

Comment

นี้ครับผล
          Last edited by destinyair; 7 Sep 2008, 14:32:05.

Comment

ปกติ นะผมว่า แต่ รูป1 เทส ปิด บิทด้วยจิ น่าจะนิ้งกว่านี้

Comment

ลองปิดทุกอย่างดูแล้วมันก็ดังอ่ะคับ เวลา สแกนดิส เสียงมันก็ดังตลอดลเลยคับ ฟังแล้วน่ารำคารมากๆ

Comment

Working...
              X