Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาซื้อ M/B MSI K9AG Neo2-Digital ได้ที่ไหนบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาซื้อ M/B MSI K9AG Neo2-Digital ได้ที่ไหนบ้างคับ

** หาได้แล้วคับ เย็นนี้จะไปเอา ถ้ามาถึงมือเมื่อไหร่จะเข้ามาปิดกระทู้คับ

ผมอยู่พัทยา มีความจำเป็นต้องซื้อบอร์ดให้ได้ก่อนวันอาทิตย์ มีร้านไหนที่จะส่งแบบ พ.ก.ง.มั้ยคับ

** หรือใครต้องการจะขายต่อ ผมก็จะให้ราคาเต็มเท่ามือ1เลย เน้นว่าส่ง พ.ก.ง.เท่านั้น **

เพราะผมยอมจ่ายแพงเท่ามือ1แพงกว่า2-3ร้อย ดีกว่าไปนั่งเสียประสาทเป็นเดือน

แจ้งความดำเนินคดีอีกร่วมปี เพราะโอนเงินไปให้ก่อน

ถ้าคุณ MSI หามาขายผมให้ได้จะดีมากคับ รบกวนเกินไปรึป่าว

หรือแนะนำลิ้งค์เวปที่สั่งของทางไปรษณีย์ก็ได้คับ

** ผมไม่สน K9A2-CF เพราะต้องการบอร์ดไว้โหลดบิทกะปล่อยบอท ไม่สนOCเพราะเน้นเดิมๆ

เท่าที่ดูมา MSI K9AG Neo2-Digital ตอบสนองความต้องการผมได้ทุกทางแล้วคับ

เพราะต้องการ VGA แบบออนบอร์ดด้วย ในบรรดาVGAออนบอร์ด ผมว่าตัวนี้สวยที่สุดคับ

** อุปกรณ์อย่างน้อยที่ต้องมีให้ 1.แผ่นไดร์เวอร์ 2.แผ่นเหล็กพาแนลหลัง 3.ถ้ามีกล่อง+ของแถมที่มีมาเดิมๆกับมันก็ดีคับ

** ส่วนนี่ก็ลิ้งค์ที่ผมรับซื้ออยู่คับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=155075

Last edited by nu_vios; 5 Feb 2008, 12:20:53.

เจอที่ร้านM&Dแล้ว เดวพรุ่งนี้จะโทรไปถามอีกทีว่ามีของมั้ย

Comment

md เพิ่งสั่งมาอีก 150 ตัว เมื่ออาทิตย์ก่อนครับ

Comment

เย็นนี้จะไปเอามาแล้วคับ รอแฟนเลิกงานก่อน ผมไปสั่งไว้ที่ M&D สาขาตึกคอมพัทยา 2320บาท เยี่ยมๆ

กะเอามาอัพบอร์ดตัวเก่าที่เอาไว้บอท เพราะตัวเก่าใช้AS-ROCK เดวปลายปีจะทำอีกเครื่องคับ รอโบนัสออก

เพราจะเล่นCF รอดูบอร์ดรุ่นใหม่ๆต่อไป ผมเคยใช้บอร์ดของMSIนานล่ะ รุ่นอะไรไม่รุจำไม่ได้แต่กล่องมันแดงๆเงาๆ

ใช้ชิพ KT333 มีพอร์ดIDE ให้มาตั้ง4ตัวแหนะ ชื่อรุ่นมันมีลงท้ายว่าดีลักซ์ด้วย ประทับใจคับ แล้วจะเป็นแฟนที่เหนียวแน่นต่อไป

Comment

ไปซื้อที่ร้าน M&D สาขาตึกคอมพัทยามาแล้วคับ ที่ร้านมี3ตัว ผมเอามาแล้ว1 เหลืออีก2ตัวคับ

ยังไม่ได้ลองลาก ยังงงๆกะไบออส กว่าจะปรับตัวเดวคงอีกสักพัก

** ปิดกระทู้คับ

Comment

ขอให้สนุกกับบอด MSI นะครับท่าน รอชมผลด้วยคนครับ

Comment

Working...
            X