Announcement

Collapse
No announcement yet.

~~ ซื้อ RAM รุ่นไรดีครับ ใส่กับ X2 4000+NF6P ~~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~~ ซื้อ RAM รุ่นไรดีครับ ใส่กับ X2 4000+NF6P ~~

X2 4000 + ALiveNF6P

ใส่ RAM ไรดีครับ แล้วต้องเลือก ชิพแรมรุ่นอะไรครับ

ใส่ Corsair Vs 1024/667*2 [Dual Kit] ดีมั้ยครับ ลากไกลป่ะครับ

หรือจะใส่ Kingston ต้องเลือกชิพอะไรครับ รบกวนด้วยน่ะครับ

ขอราคาด้วยก็ดีครับ จะได้ตัดสินใจถูก

RAM DDR2 APACER 2GB/667 รุ่นนี้ดีป่ะครับ ราคา 1290 เอง

Comment

Memory Power เลยครับ ถูกและดี อิๆ

Comment

Kingbox D9GMH เลยครับ
        ไม่ก็ Kingston Chip ProMos

Comment

*0* เยอะแหะเลือกไม่ถูก

Comment

ไม่รู้ว่า 4000+ ใส่ bus 533 ได้ป่าวครับ

Comment

แนะนำ กิล ครับ เพราะ ใช้ คอแซ อยู่ ดัน bus สูงกว่า 272 ไม่ได้

Comment

คิงตั้นรุ่นอะไรไม่รุ ตัวล่ะ890บาท แรมลากไปไกล แต่ซีพียูมันใจไม่รัก

หรือคนที่ใช้ปรับไบออสไม่เป็นก็ไม่รุ แกะซีพียูออกมาดูมันว่าทำในจีน

MADE IN CHAINA ไม่ได้ทำในมาเลย์ อย่างที่เคยใช้กันมา

เครื่องโหลดบิทตัวเก่งผม ก็มั่วๆมาได้เท่านี้แหละท่าน

CPU-Z Database (ID : 309111)
                http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=309111

Comment

Working...
                X