Announcement

Collapse
No announcement yet.

2600 xt ddr4 เล่น need pro ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2600 xt ddr4 เล่น need pro ไม่ได้

2600 xt ddr4 เล่น need pro ไม่ได้ เข้าหน้าจอแล้วมืดเลยอะครับ มีแต่เสียง จะทำไงดีครับ ตอนนี้ใช้ CCC 8.1 ครับ

เปลี่ยนเป็น7.1ครับ 8.1ปัญหาเยอะสังเกตุดีๆมีจุดขาวอยู่ตรงหัวมุมด้านซ้ายบนสุดแถมลงโปรแกรม เกม บางอย่างไม่ได้

Comment

ของผมก็เล่นได้ทุกเกมเลยน่ะครับ ใช้ 7.6-8.1 เปลี่ยนตลอดเลยครับแต่ของผม x1950pro ครับ

Comment

ลอง 7.12 ดูครับ

Comment

Originally posted by sc View Post
          เปลี่ยนเป็น7.1ครับ 8.1ปัญหาเยอะสังเกตุดีๆมีจุดขาวอยู่ตรงหัวมุมด้านซ้ายบนสุดแถมลงโปรแกรม เกม บางอย่างไม่ได้
          สังเกตุเหมือนกันเลย....ตอนแรกนึกจอขึ้นไบส์สะแล้ว

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            ลอง 7.12 ดูครับ
            ตามนี้ครับ ผมเคยใช้เล่นอยุ่ไม่ีมปัญหาอะไร

Comment

อืม 8.1 เล่นเหมือนกัน แต่ผมเข้าได้นะแต่หน่วงๆบ้างขนาดปรับภาพโหล่ยๆแล้วนะ เอิ้กๆๆ

Comment

ผมใช้ 8.1 ก็เล่นNFS Pro ได้นะครับ

Comment

หรือมันจะมีปัญหาที่ เครือ่งผมอะ ผมใช้ e2180 ati2600 ddr4 256mb ram 2gb samsung 19 inch 932gw

Comment

หรือมันจะมีปัญหาที่ เครือ่งผมอะ ผมใช้ e2180 ati2600 ddr4 256mb ram 2gb samsung 19 inch 932gw

Comment

ลองลดรีเฟสเรตกะขนาดจอดูมั้ยครับ อาจจะหาย ผมเคยเป็นกะจอเก่าๆ(lcdไม่เคยเล่นอ่ะ)

Comment

อ่อ ที่แท้ จุดขาวๆเป็นที่ c8.1 นี่เอง .. ตอนแรกผมก็นึกว่ามันเป็นของ steam หุหุ

Comment

Working...
                        X