Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ 3870 sappine เล่น crysis มองไม่เห็นมือตัวเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ 3870 sappine เล่น crysis มองไม่เห็นมือตัวเอง

ช่วยด้วยครับ 3870 sappine เล่น crysis มองไม่เห็นมือตัวเอง
    พวกก้อนหินบางอย่างก็มองไม่เห็นนะครับ แบบว่ามันมองทะลุไปเลยครับ
    สเปคเครื่องนะครับ
    cpu amd x2 5200
    mainboard msi k9a2 platinum
    vga sappine 3870
    ram 1g*2
    psu enermax 460w

รบกวนด้วยครับ

ปล ลองลงไดร์เวอร์ 7.11 8.1 8.4 hotfig แล้วครับ

ลง Crysis patch 1.1 จะดีขึ้นครับ เกมนี้มัน bug เยอะนา

Comment

อ้าว ! ก็คุณมัวแต่มองหน้าจอนิ

จะเห็นมือตัวเองได้ยังไง

หุ หุ

ล้อเล่นครับ

ช่วยดันครับ ผมไม่รู้ครับ

แต่ลองลง Driver 7.12 ดูครับ

Comment

ผมก็ใช้ 3870 นะครับ ลง crysis + patch 1.1 แล้วก็ catalyst 8.1 แล้ว (ตั้งแต่แรกเลย) ตอนเทสเกมดู framerate ก็เป็นใสๆแบบที่ว่าล่ะครับ แต่เข้าเกมก็ไม่เป็นไรนะ

ยังไงลองลง patch ของ crysis กับ catalyst ตัวที่ใหม่กว่านี้ดูนะครับ

Comment

ผมยังใช้ตัว 7.12 อยู่เลยอ่ะครับ

Comment

ใช้พวกโปรแกรม trainer เล่นด้วยรึเปล่าครับ

ผมเคยลองเอาพวก trainer มาเล่น ปรากฏว่าเดินทะลุภูเขา เดินมุดน้ำ แบบมั่วไปหมด

Comment

เล่นได้แล้วครับ พอเปิด AA ผ่านฉลุยเลย ขอบคุณครับ

Comment

amd และ 3870 ของผม ไม่เปนไรนะ ทุกไดว์เวอร์เรย

แอบบ่นหน่อย เมนบอดผม ลงวินโดว์5เวอชั่นแล้วก้อมันมีปันหาต่อเนตไม่ติดบางทีต้องรีเครื่อง

ของท่านจะเปนที่ปันหาเมนบอดรึว่า ฮาดแวร์รึป่าวอะ

Comment

ถ้าท่านปรับ AA ใน diver ท่านต้องปรับ shadr high นะครับ

Comment

Working...
                  X