Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องรีสตาร์ท...พอกลับมาแล้วถามหารหัสเพื่อเข้าวินโดว...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องรีสตาร์ท...พอกลับมาแล้วถามหารหัสเพื่อเข้าวินโดว...

เผอิยน้องชายใช้เครื่องอยุ่ดีๆก้รีสตาร์ทซะงั้น...พอกลับเข้ามา ก้ถามหารหัสเพื่อจะเข้าใช้งานวินโดว อย่างนี้เราจะแก้ไขยังๆไงดีครับ ? รบกวนเพื่อนๆช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ

รู้สึกจะเป็นไวรัสนะครับ password: hacked แต่ผมจำไม่ได้แล้วล่ะ ว่ามันคือไวรัสตัวไหน (เคยเห็นผ่านตามาบ้างน่ะครับ ไม่แน่ใจว่า flashy.exe รึเปล่า)

Comment

ผมก็เคยโดนครับ กดF8เข้าSAFEMODEก็ไม่ได้ ผมเลยลง window ใหม่เลย (จริงมันมีวิธีแก้นะครับแต่ผมจำไม่ได้ลองดูท่านอื่น)

Comment

ยังเข้าไม่ได้ครับผม จะทำยังไงต่อดีครับ....

Comment

Originally posted by laboo View Post
          ผมก็เคยโดนครับ กดF8เข้าSAFEMODEก็ไม่ได้ ผมเลยลง window ใหม่เลย (จริงมันมีวิธีแก้นะครับแต่ผมจำไม่ได้ลองดูท่านอื่น)

ใช่เลยครับ แต่พิมคำว่า hacked ก้ยังเข้าไม่ได้ครับ....ใครพอทราบ ก็ขอรบกวนด้วยนะครับ

Comment

ลองวิธีบ้านๆดูยังครับ
            User : administrator
            Pass ไม่ใส่

Comment

[QUOTE=Vegaborn;1979668]ลองวิธีบ้านๆดูยังครับ
              User : administrator
              Pass ไม่ใส่[/Q

มันถามแต่พาสครับผม

Comment

Working...
              X