ปัญหาคือผมได้ย้าย HDD ไปใช้กับอีกเมนบอร์ด แล้วเปิดใช้เอกสาร Microsoft Office XP Proไม่ได้ครับ มันจะขึ้นข้อความแบบนี้
Internet Explorer Script Error
An error has occurred in the script on this page
Line: 84
Char: 3
Error: Error in loading Dll
Code: 0
URL: res://crogram%20files/common%20files microsoft%20shared/office10/1045/msointl.dll/lwframe.htm
Do you want to comtinue running scripts on this page?
yes No

เมื่อคลิ๊ก yes หรือ No จะเข้าไปที่
microsoft office xp professional พร้อมด้วย front page ตัวช่วยสร้างการเร่มการใช้งาน
กรุณารอขณะที่ตัวช่วยสร้าง.....
แล้วจะอยู่ที่หน้านี้ไม่มีความคืบหน้าครับ
ขออภัยที่คำถามยาวนะครับ ขอวิธีแก้ให้ใช้งานออฟฟิสได้ยังไงครับ