Announcement

Collapse
No announcement yet.

รู้กันแล้วยังครับว่า Enhance 500W 80+ ลดเหลือ 2,950

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รู้กันแล้วยังครับว่า Enhance 500W 80+ ลดเหลือ 2,950

วันนี้ผมโทรไปสั่งตัว 400W แต่ไม่มีของ
    เขาก็เลยบอกว่าไม่เอาตัว 500W ไปเลยล่ะ ช่วงนี้มีโปรโมชันอยู่
    ราคา 2,950 บาท
    ผมเลยถามว่าตัว 80+ (ENP-5150GH) ใช่มั๊ย
    เขาบอกว่าใช่ ผมก็เลยสั่งตัวนี้ไปแทนครับ

ถ้ารู้กันแล้ว ก็ขอโทษด้วยน่ะครับ

สงสัยคงแค่ 1-10 กุมภาพันธุล่ะมั้ง ช่วงงานพันทิปพอดี

ปล.เดา

Comment

ลองร้าน Elite ดูครับผม เขารับของมาจาก saveway แต่ขายถูกกว่าหน่อยหน่ะครับ
      ผมถอยรุ่น 500W 80+ มาที่ 2750 บาทครับผม

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
        ลองร้าน Elite ดูครับผม เขารับของมาจาก saveway แต่ขายถูกกว่าหน่อยหน่ะครับ
        ผมถอยรุ่น 500W 80+ มาที่ 2750 บาทครับผม
        ...แล้วร้านมันอยู่ตรงไหนหรือครับ? เห็นราคาแล้วน่าสนใจมาก

Comment

น่าสนใจครับอยากถามว่า w เต็มไหมครับ

Comment

Originally posted by tedzty View Post
            น่าสนใจครับอยากถามว่า w เต็มไหมครับ
            ไมใช้่เต็มเฉยๆ แบบว่าล้นเลยครับ

Comment

ผมเล็งตัวนี้อยู่เหมือนกัน รู้สึกราคาปกติมัน3500บ. รุ่นENP-5150GH ประหยัดไฟดีมาก

Comment

ใช้อยู๋ครับ ดีมากอะ แต่ว่า ผมซื้อ เดือนที่แลวเองครับ3500 เดือนนี้2900 เยี่ยมมาก saveway

seng ped

มันลดที่ร้านใหนเหรอครับและถึงวันใหนอ่า รู้ไม๊อ่า

Comment

^^

Comment

โอ้ววว ราคาเพาเวอร์แต่ละยี่ห้อ มัน...

Comment

เดือนก่อนผมถอย
                      ENP-5150G มา 2600 บาท
                      ถ้ามี ENP-5150GH ราคา 2750 บาท
                      เดือนที่แล้ว พ่อกดแมร่งไปละ

Comment

2750 ถูกมากมาย

Comment

ง่ะ เดวรอขายตัวเก่าได้ก่อน

Comment

เง้อ พรุ่งนี้ไปสอยดีกว่า - -"

วันนี้ไม่อยากเสียตังค์

Comment

Working...
                            X