Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Juice บ้างครับ... เข้ามาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Juice บ้างครับ... เข้ามาที

เครื่องผมเล่นเกม Need For Speed : ProStreet นี่ลื่นไหล แต่มาเล่น Juice 2 Hot Import Nights แล้วกระตุกๆ ครับผม การ์ดจอที่เกมบอกมัน 256MB เครื่องของผมตามนี้ครับ หรือว่า CPU ความเร็วของผมมันต่ำไปเลยเล่นได้ไม่ลื่น ใครมีความรู้บอกหน่อยครับผม

Windows XP
    Intel Core 2 DUo T7100: 1.8GHz
    Ram: 2GB
    VGA: NIVIDIA GeForce 8400M GS
    Attached Files
    Last edited by bathai; 5 Feb 2008, 17:47:22.

การ์ดจอไม่แรงพอครับ ปรับต่ำลงมาหน่อยสิ

Comment

ผมว่าน่าจะเป็นที่ตัวของเกมส์นะ
      เคยอ่านเจออยู่กระทู้หนึ่งขนาน8800ยังกระตุกเลย

Comment

ไม่ต้องกลัวครับ ใช้อะไรก็กระตุก... แบบว่ามันจะเป็นๆหายๆอ่ะนะบางทีก็เป็นบางทีก็ไม่เป็นครับ เป็นที่ตัวเกมครับ เครื่องผมx2 5600+ Ram2Gb VGA2600 Pro 512Mbยังกระตุกอ่ะ ปรับต่ำสุดก็ยังเป็นครับ

Comment

ใช่เลยพี่ ผม ละเครียดเลย แรมตั้ง 4 GB DuoChanel ด้วย Core2Duo 2.66GHz
          GF 8600 GT 256 ยัง กระตุกโคตรเลย บางที ก็ไม่เป็น สงสัยเกม มันจะไม่ดี แต่ขอบอก ภาพสวยโคตรๆ เลย ตอนแรกลองปรับ ไปสุดเลย เข้าไป กระตุกบ้าง ไม่กระตุกบ้าง
          แต่พอปรับต่ำสุด จนไม่รู้จะต่ำยังไงแล้ว ก็กระตุก เลยคิดว่า ระบบ ฟิสิกส์ยังทำมาไม่ดี

Comment

ลองเปลี่ยนไฟล์ Crack ดูครับ

หาตัวที่มันมีขนาด 256k อ่ะ น่าจะได้

Comment

เปลี่ยน crack ครับ มันเป็นที่เกม

Comment

หา crack ตัวนี้ได้ที่ไหนอ่ะคับ ( ใช้ 8800 gt, g92 กระตุก เซ็ง )

Comment

w w w . g a m e c o p y w o r l d . c o m

Comment

ปิด Sound ก้อลื่นแล้วพี่น้องเอ้ย ลองไปปรับกันดูนะ

Comment

ขอบคุณครับ.. แต่ลบเกมไปแล้วอ่า จะลองใหม่ละกัน

ปล.ปิดSoundแล้วจะหนุกหรอครับ.. เอาเป็นว่าเสียงก็ไม่ค่อยมีไรอยู่แล้วอ่ะนะ เกมนี้

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                        ขอบคุณครับ.. แต่ลบเกมไปแล้วอ่า จะลองใหม่ละกัน

ปล.ปิดSoundแล้วจะหนุกหรอครับ.. เอาเป็นว่าเสียงก็ไม่ค่อยมีไรอยู่แล้วอ่ะนะ เกมนี้
                        แบบว่าผมเปิดเพลงข้างนอกเอามันส์อะครับ แต่ลบไปละ ช่างมานเตอะ

Comment

อืมผมเล่นแล้วไม่เห็นมันส์อย่างเขาว่าเลย กระตุกเอ๊า กระตุกเอา

Comment

อืมผมเล่นแล้วไม่เห็นมันส์อย่างเขาว่าเลย กระตุกเอ๊า กระตุกเอา

Comment

Comment

Working...
                              X