Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยคับ

ซื้อ BOSE COMPANION 5 ที่ไหนดีอ่าคับ
    ที่ PARAGON มัน 27000 บาท ประกัน1ปี ส่วนที่ PIYANAS มัน 23900 บาท
    แต่ไม่รู้มีประกับรึป่าวอ่าคับ แนะนำทีคับ

มีประกันเหมือนกันทั้งคู่เท่าที่ไปถามนะ

Comment

มันมีประกันทั้งคู่ครับ ซื้อที่ปิยนัส ถ้าผมจำไม่ผิดมันประกันอินเตอร์ แต่ก็ไม่น่ามีปัญหา เสียก็พาไปที่ร้านได้เลย ดีกว่าไปหาของหิ้วราคาประมาณ21500 ส่วนราคาผมว่าปิยนัสน่าสนใจกว่าเพราะถึงคุณซื้อ อัสวโสภณ ก็ประกัน1ปี สำหรับ Multimedia speaker ทุกชิ้นส่วน ไม่เหมือนชุดโฮมที่จะประกันดอกด้วย5ปี เพราะงั้นผมว่า ปิยนัส ค่อนข้างเหมาะสมนะครับ ท่านอื่นว่าใง

Comment

ท่านพจน์เปลี่ยนคอมแล้วหรือครับ

Comment

​อัสวโสภณ เค้าให้ ประกันดอกลำโพง 5ปี ชิ้นส่วน elec 1 ปี ผมกลัวว่าจะเบื่อซะก่อนถึง 5 ปี

Comment

Originally posted by rainbowx View Post
            ​อัสวโสภณ เค้าให้ ประกันดอกลำโพง 5ปี ชิ้นส่วน elec 1 ปี ผมกลัวว่าจะเบื่อซะก่อนถึง 5 ปี
            ตกลงมัน 5 ปีเหรอครับ ผมถามที่พารากอน บอก 1 ปี ทุกชิ้นส่วนสำหรับ Multimedia

Comment

ผมก็ที่พารากอนครับ เค้าบอก 5ปี อ่านที่ใบรับประกัน ดอกลำ​โพง​ 5​ปี​ ​ชิ้น​ส่วน​ elec 1 ​ปี​ สรุปแล้วไม่ทราบเหมือนกันว่ากี่ปี

Comment

ลองดูใบรับประกันอีกทีครับจะได้ชัวร์ บางทีพนักงานมันไม่รู้ มันก็ตอบส่งเดชครับ

Comment

Working...
                X