Announcement

Collapse
No announcement yet.

!! GeForce 9M series specs !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !! GeForce 9M series specs !!

ของโน๊ตบุ๊คเหรอครับ เห็นมีตัว m

Comment

ทำไม Core Clock น้อยจังงิ
      นึกว่าจาซัก 700+

Comment

ของโน๊ตบุ๊คก้อประมาณนี้แหละครับ เน้นประหยัดไฟ

ปล. series 8M ตกรุ่นซะแล้ววว

Comment

TBA คืออะไรหว่า

Comment

Originally posted by คิม View Post
            TBA คืออะไรหว่า
            To be Announce ครับ

Comment

Originally posted by gamersoul View Post
              To be Announce ครับ

Comment

มี 9700GT ด้วย -*-

Comment

อันไหนดีกว่าครับแล้วต้องไช้ คอทูรุ่นไหนดี แล้วพัดลม ละครับ แล้วเพาเวอร์550 พอไหมครับแล้วแมมบอดละรุ่นไหนดี ขอราคาปัจจุบันด้วยนะครับ (พันทิพเท่าไร)

Comment

Originally posted by polo123 View Post
                    อันไหนดีกว่าครับแล้วต้องไช้ คอทูรุ่นไหนดี แล้วพัดลม ละครับ แล้วเพาเวอร์550 พอไหมครับแล้วแมมบอดละรุ่นไหนดี ขอราคาปัจจุบันด้วยนะครับ (พันทิพเท่าไร)
                    กระทู้นี้มันเกี่ยวกับ GeForce 9 Mobile นะครับ

Comment

Originally posted by kirk View Post
                      กระทู้นี้มันเกี่ยวกับ GeForce 9 Mobile นะครับ
                      พูดง่ายๆ การ์ดจอโน๊ตบุ๊ค ยังใช้ 7300G อยู่เลย

Comment

Notebook ผมไม่ค่อยจะเน้นการ์ดจอเท่าไหร่นะ
                        Notebook เอาไว้ทำงาน ทำโปรเจค เวลาดูชอบการออกแบบกระทัดรัด มากกว่าสเปคแรงๆ
                        ถ้าจะเล่นเกมจิงๆ เล่นบน PC Desktop เลยดีก่า

Comment

กำ กลัวจะ 9800 GTX จะเป็นแบบ 8800 GTS "G80" อะ
                          เหอๆ จะเป็นมั้ยว้า 9800 GTX "G96"

ปล.แค่คิดนะคับ

Comment

Working...
                          X