Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis อีกแล้วท่าน อยู่ดีๆด่านขับยานก็ผ่านเฉยเลยใครรู้ช่ายบอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis อีกแล้วท่าน อยู่ดีๆด่านขับยานก็ผ่านเฉยเลยใครรู้ช่ายบอกที

crysis อีกแล้วท่าน อยู่ดีๆด่านขับยานก็ผ่านเฉยเลยใครรู้ช่ายบอกที แล้วไปด่านต่อไปต้องทำไงครับตรงที่มี ดร.อยู่หน้าเครื่องคอมพ์ ประมาณ5-6คน ครับ เขาให้ทำไรครับ

อยู่บนเรือแล้วใช่มั้ยคับ ?? รู้สึจะให้ไปหาช่างไฟอ่ะคับ เขาจะมาซ่อมชุดนาโนให้อ่ะคับ เจ็บจีดดดเดียว ทนเอาหน่อยนะคับ

Comment

ซ่อมแล้วน่ะครับ ติดที่คนอยู่หน้าคอมพ์5-6คนครับ

Originally posted by sumnurgrug View Post
      อยู่บนเรือแล้วใช่มั้ยคับ ?? รู้สึจะให้ไปหาช่างไฟอ่ะคับ เขาจะมาซ่อมชุดนาโนให้อ่ะคับ เจ็บจีดดดเดียว ทนเอาหน่อยนะคับ
      แล้วน่ะครับ ติดที่คนอยู่หน้าคอมพ์5-6คนครับ เขาให้ยือดูอะไรซักอย่าง

Comment

Originally posted by ponganansx View Post
        แล้วน่ะครับ ติดที่คนอยู่หน้าคอมพ์5-6คนครับ เขาให้ยือดูอะไรซักอย่าง
        ขึ้นไปชั้นบนสุดของเรือเลยครับ ไปหาผู้พันใหญ่ แล้วเขาจะยิงนิวเคลีย ใส่อีกเกาะนึง แล้วทีนี้เอเลี่ยนมาเต็มเลย มันส์หล่ะทีเนี๊ยะ

Comment

ได้แล้วครับ เอเลียนหลายแฮง กระตุกเลย
          Attached Files

Comment

Originally posted by sumnurgrug View Post
            ยังไม่เลิกเพ้อ
            ตกลงเคลมประกันที่ขับรถชนทหารเกาหลีได้ยัง

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
              ยังไม่เลิกเพ้อ
              ตกลงเคลมประกันที่ขับรถชนทหารเกาหลีได้ยัง
              ยังเลยคับ T๐T ต่อยมันไปหน่อย เลยต่อยนายประกันไปด้วย คนเกาหลีหน้าตาเหมือนๆกัน

Comment

Working...
              X