Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกเคสหน่อยค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกเคสหน่อยค้าบ

ช่วยเลือกหน่อยครับ เลือกไม่ถูกว่าจะเอาตัวไหน ( ถ้าเป็นท่านท่านจะเลือกตัวไหนครับ ) มี 3 ตัวให้ช่วยเลือกครับ

1.CoolerMaster Centurion 534

2.RAIDMAX AZTEC 619 WSP

3.RAIDMAX SAGITTA 2 (928 WBP)

ขอบคุณครับ
    Last edited by koptmb; 6 Feb 2008, 03:44:37.

มันอยู่ที่รสนิยมผู้ใช้นะครับ ผมชอบเรียบๆก็ต้อง CoolerMaster Centurion 534

อีกสองตัวเหมือนหุ่นยนต์เลย

Comment

แล้วแต่ชอบเลยครับ แต่ผมชอบตัว3 อิอิ

Comment

ตัวแรกดีกว่า

CoolerMaster Centurion 534

ไม่ยุ่งยากเวลาไร้แผ่น ไม่มีแสงไฟให้แสบตาเวลาเล่นกลางคืนหรือปิดไฟนอน

2 ตัวหลังท่าทางจะหนัก แล้วก็ดูไฟสถานะ HDD ยาก

link รูป เึคส 2 ตัวล่าง (ยืมมาจากกระทู้ข้างล่าง)

http://www.3dgameman.com/forums//showthread.php?t=49465
        Last edited by kingza99; 6 Feb 2008, 06:41:03.

Comment

ผมชอบ CoolerMaster Centurion 534 ครับ

Comment

ผมชอบตัวที่3แต่ใช้ Centurion 534อยู่-*-

Comment

Working...
            X