Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นมีคนบอกว่ามี spark 7300GT maxx V2 ออกขายแล้วจริงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นมีคนบอกว่ามี spark 7300GT maxx V2 ออกขายแล้วจริงหรอครับ

เห็นมีคนบอกว่ามี spark 7300GT maxx V2 ออกขายแล้วจริงหรอครับ

ใครมีข้อมูลบ้างอ่ะ ผมหาแล้วไม่เห็นเจอเลย

ซีรี่ GF7XXX ยังจะมีอีกหรือ อืม...ตอนนี้เค้าจะไป ซีรี่ GF9XXX หมดละ ^^

Comment

ผมไม่แน่ใจนะครับผมเดินผ่านๆ เห็นแว๊บๆ รู้สึกว่ามาคราวนี้ ตัวการ์ดจะเป็นสีดำ แล้วก็มี สามารถทำ SLi ได้เหมือนตอนที่ออกมาแรกๆแล้วครับ..

Comment

Working...
      X