Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อปริ้นเตอร์ครับ แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เลเซอร์ ค่าเครื่อง+หมึก แพง ถึงแพงมาก แต่ได้คุณภาพที่ดีถึงดีมากเหมือนกัน
    แทงค์ ถูก ถึงถูกมาก...อิอิ คุณภาพแค่พอใช้ได้ แต่ดูผ่านๆก็โอนะ..

ผมซื้อแท๊งมา 900 แถมหมึกมากับแท๊งอีกต่างหาก
    ติดเองครับ

Comment

Epson C90 + Tank

Originally posted by GyM View Post
      เอาไอ้ตัวที่ใช้อยู่ไปติดแทงค์เลยครับ ผมใช้อยู่^^

ร้านที่รับทำแท้งค์เถื่อน เอ้ย... ไม่ใช่ แท้งค์ปริ้นเตอร์ แนะนำ รุ่นที่หัวพิมพ์ไม่ได้อยู่ที่ตลับหมึกครับ

ผมใช้ Epson C90 ติดแท้งค์อยู่ ทำยังไงดี....

หมึกมันไม่ยอมหมดซะที

รู้งี้ ซื้อตั่งนานแว้วววววววว

Comment

ผมก็ติดแท๊งครับ เป็น Canon MP145 all in one ใช้มา 4 เดือนละงับ ยังไม่พังเลยไม่ได้เปิดผาเลยครับ
        ปริ้นสีกระจายทุกวัน วันละ 60-70 แผ่น (ไม่ทุกวัน)

แต่เสียทีหมึกดำ แห้งช้าไปนิดนะงับ

Comment

สรุปคือ ถ้าจะเอาเนียนใช้เลเซอร์ ถ้าจะเอาพอใช้+คุ้มค่า ก็ติดแท็งค์
          ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ

Comment

สรุป เอาไปติดแท้งหมึกเลยครับ
            Last edited by ASBK; 7 Feb 2008, 20:25:33.

Comment

Originally posted by ASBK View Post
              สรุป เอาไปติดแท้งหมึกเลยครับ
              ขอบคุณมากครับ สบายดีนะครับ

Comment

Working...
              X