Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ตยี่ห้อไหนใช้ดีสุดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน็ตยี่ห้อไหนใช้ดีสุดๆ

คุณคิดว่าเน็ตของอะไรใช้ดีสุด ระหว่าง TOT TT&T BUDDY และอื่นๆ
    ..........................................................................
    หรือ
    ..........................................................................
    คุณคิดว่าเน็ตของอะไรใช้ห่วยน้อยสุด ระหว่าง TOT TT&T BUDDY และอื่นๆ
    Last edited by Squall; 8 Feb 2008, 09:24:40. Reason: ใส่คำถามเพิ่ม

รอฟังความคิดเห็นด้วนคนคับ ว่าจะ Up อยู่เหมือนกัน
    แอบใช้สายโทรศัพท์ ที่ร้านมา 4 ปีละ 56K ราย ชม. ของ Samarts ^^" เกินใจจะอดทน (ดูรูปใหญ่ๆ แทบไม่ได้)

Comment

ดันเพื่อความรู้

Comment

ใช้ TOT อยู่ห่วยแตกเลือดสาดเลยท่าน

Comment

อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ TOT !!!!!

Comment

รอดูด้วยคน เส่นฟรีที่ทำงานตั้งนานละ

เดี๋ยวจะได้ขอสายเข้าบ้านมั่ง..

Comment

ผมใช้ edge ครับ ต่อทางมือถือมันเนี้ยแหละง่ายดี ความเร็วพอได้ เจือกอยู่หอที่มันไม่มีเน็ตให้ ต้องทำใจ...

Comment

สำหรับผม ติดใจJi-netครับ โปรone2connext 1024/512ใช้มาปีกั่วๆแล้วครับ เสถียรดีมาก ล่มไม่บ่อย ความเร็วทั้งใน และนอก นิ่งดี(ขึ้นอยู่กับเวปด้วย) และที่ประทับใจสุดคือcall centerและทีมงานserviceครับ มีปัญหาอะไร โทรไปถามได้ตลอด หรือส่งเมลไปก้อได้ จะได้รับการดูแลอย่างดีเลย

ผมใช้1mในราคา690บาท(ไม่รวมvat)มาตั้งแต่สมัยเพื่อนมันใช้256k 500บาทของtotอะ เพื่อนอิจฉากันใหญ่เลย เหอๆ

ปล.ไม่ใช่หน้้าม้านะ แต่ของเค้าดีจริงๆ

Comment

ใช้ของฟรีแบบท่านจอมยุธน่ะดีสุดแล้วครับ เงินไม่ต้องเสียซักบาท อิอิอิ

Comment

โดนมัดมือชกครับมีแต่สายทีโอที เลยไม่รู้เจ้าไหนดีกว่า -*-

Comment

ใช้ TOT มาตลอดดีไม่ดียังไงก้ต้องใช้ เพราะมีสายของมันเจ้าเดียว เมื่อก่อนเเย่มาก เเต่เดี๋ยวนี้ดีครับ (ของคนอื่นไม่รู้นะ เพราะ TOT นี่โจทย์เยอะ)

Comment

Originally posted by pann View Post
                        โดนมัดมือชกครับมีแต่สายทีโอที เลยไม่รู้เจ้าไหนดีกว่า -*-
                        Originally posted by heroin View Post
                        ใช้ TOT มาตลอดดีไม่ดียังไงก้ต้องใช้ เพราะมีสายของมันเจ้าเดียว เมื่อก่อนเเย่มาก เเต่เดี๋ยวนี้ดีครับ (ของคนอื่นไม่รู้นะ เพราะ TOT นี่โจทย์เยอะ)
                        ของผมก้อtotนะ แต่เปนคู่สายadc

Comment

ทุยครับ ไม่มีในตัวเลือกแต่ใช้มา 2-3 ปีแล้ว

Comment

สงสัยToTดีๆหายาก

Comment

TOT ครับ
                              ถ้าไม่มี TOT ผมก็ไม่ได้ใช้เน็ตครับ
                              ความเร็ว ติด 1Mbps วิ่ง 40-60Kbps ก็ไม่เป็นไรครับ ผมยังเล่นได้ เพราะใช้เน็ต 56K มา 4 ปีครับ เลยชินไงครับ

Comment

Working...
                              X